Tâm sự

Các mẹ cho em hỏi biểu hiện sớm nhất khi có thai ntn với ạ

0 16

Mừng con về

Chỉ là trùng hợp thôi nhưng cũng cám ơn lily vì tải lily về canh trứng được 1 tháng thì sau bao nhiêu ngày trông ngóng con đã về với vợ chồng mình . ^^

4 20

Nk 11/07/2017 gửi con yêu của mẹ

Ngày thứ 4 Trễ kinh !!! muốn thử que quá mà sợ 1vach , ráng vài hôm xem sau , nhưng các mom cho em hỏi trễ kinh hôm qua là 3ngay tối qua quan hệ chồng em nói ra một ít máu xíu hà , anh lau cho em chứ em cũng không biết , rồi anh kêu chắc mai em ra kinh mà đêm qua đến giờ không thấy ra , vậy máu đó là máu gì vậy mn có kinh nghiệm giúp em với ,,,,

0 0

Con yêu của mẹ! Con đang ở đâu vậy?

Mẹ và ba cưới nhau đã gần 1 năm trời là gần 1 năm trời mong con. Con đừng rong chơi nữa có được k? Về với ba mẹ được k con? Mẹ yêu con nhiều! (em kn k đều thì làm nên để biết ngày rụng trứng ạ.có mẹ nào có cách giúp kn đều k? Chỉ e với)

0 0

Kinh nguyệt

Các mẹ ơi cho em hỏi là tối hôm qua em có dấu hiệu tới tháng mà em là người kiểu hành kinh khá ghê í phải uống thuốc dạo này có đỡ đau đi mà tháng này ko đau luôn. Tối qua nó có ra ít ít màu đỏ rồi ạ và theo lịch thì em nghĩ là tới tháng ko trễ hay sớm quá nhiều đâu ạ. Vậy là em lấy băng vs ra lót thì ngủ tới sáng mở băng ra chỉ có một chút xíu màu đỏ của máu thôi @@ trong khi đây là ngày đầu của chu kỳ mà cách tận gần 10 tiếng trong lúc em ngủ mà sao em ra ít vậy ạ???? :(( lần đầu mà em ra chút xíu rồi tắt kiểu vậy. :(( cho em lời khuyên với. Mẹ em nói em nóng trong người :([6][6][6]

0 0

Mong con

Có mom nào giống e k ạ. Tháng trước e có kinh ngày mùng 1 và đến mùng 5 thì e sạch. Nhưng xang tháng này đến hôm nay là ngày 11 rồi mà e vẫn chưa thấy kinh. Thử que thì vẫn 1 vạch. E lo quá. K biết là bị sao nữa. Mà e cũng đang mong con lắm rồi

0 0

Canh cún

Có mẹ nào qh chắc vào ngày rụng trứng và sau 7_10 ngày thử que lên được 2 vạch ko ạ.? Mình qh đúng ngày rụng trứng. Tính sau ngày đó là được 12 ngày rồi mà mới thử hôm nay có 1 vạch, vậy chắc ko có rồi đúng ko các mẹ ? Còn 4 ngày nữa tới ckk

0 9

Mong con

Chậm kinh 1 tuần tưởng có bầu rùi mà hm nay e kinh lại về, thất vọng chán kinh khủng luôn, k biết bao giờ niềm vui mới đến với mình đây.

1 7

Hoang mang

Em và ng.yêu em lỡ có qh, còn 5 ngày nữa là ngày em có kinh ( kinh nguyệt em rất đều ạ) , ng.yêu em trong lúc qh đã xuất trong, ko biết như vậy có dễ mang thai ko ạ. Em đang rất hoang mang, mọi người tư vấn giúp em với ạ [6][6][6][6][6]

0 57

Que thử

Trễ 8 ngày rồi mà thử que lại một vạch.mẹ chồng chưa thấy đến tháng hỏi suốt hic[6][6][6]

0 9