Chu kì.

Em qh với người yêu từ 12/6. Mà tháng này em lại bị chậm 6 ngày kinh rồi ( chu kì của em là vào mùng 1 là có máu). Mà lúc qh chúng e chỉ khoảng chưa đc 1p là đeo bao. Liệu em có e bé k ạ. Ngực k căng. E hoang mang quá.

0 18

Bùn

Có bầu con nằm dạ dưới vậy có qh dc hk mọi người .ck mình muốn nứt trứng dáy lun vậy ma mình chẳng có ham muốn gj cả. Đụng vào vú là thấy khó chịu rồi. Mấy chị cho ý kiến dc hk huhuhu[47][7][7][7][7][7][7][7]

0 0

Qhe

Qhe hậu môn cảm giác như thế nào vậy mn!? Mình cũng đòi ny qhe hậu môn mà a ko chịu, sợ ảnh hưởng này nọ. Muốn thử cảm giác đó lắm!! Share kinh nghiệm với ạ.

0 24

Rụng rrồi

2 ngày trước 2 vạch đậm Giờ thì mờ thế này đây như vậy là rụng rồi Sáng hôm qua chiến nhưng e là k có tác dụng .... Tại vì khi ngồi dậy chảy ra hết rồi.... Tháng sau rút kinh nghiệm thấy que mờ thì phải chiến Đến khi que đậm thì k phải nghĩ vì chặn trc r.

0 9

Kinh k đều

Tự nhiên hoen tháng nay e k thấy có kinh các mẹ ạ, k biết sao k nữa,e lo quá

0 0

Khám thai lần đầu

Cho e hỏi nếu như lần đầu mìh đi khám thai thỳ mình nói với bs để đăng ký s ạ

0 4

Có ai bị giống em không ?

Khoảng 2-3 tháng gần đây, mỗi lần đến tháng thì máu kinh em ra có dạng nhầy, thường thì khi đi vệ sinh mới chả xuống, hoặc ngủ dậy thấy ở bvs. Sau 2-3 ngày đầu ra hết chất nhầy thì các ngày sau kinh ra như bình thường. Bị vậy là bị gì và có nguy hiểm k ạ

0 0

Quan hệ

Quan hệ vào ngày nào của ckk là an toàn ak, e còn gà mờ lắm mn chỉ e với, ngày rụng trứng qh là an toàn hay k an toàn ạ, e cảm ơn 😓

0 2

Mang thai

Có mom nào mang thai nhưng không có bất cứ dấu hiệu nào không ạ. Như kiểu cảm thấy cơ thể bthuong như mỗi ngày nhưng thử que lại 2 vạch ý 😊😊😊

0 1

Góc khuất đàn bà

Chưa dám thử que nữa 😳😳 là ba ngày rồi các mom ạ trễ ba ngày rồi chồng mình bảo vài hôm nữa xem coi chừng trễ kinh á !!! 🙄🙄

0 9