Thử trứng

Mọi ng oi khẩn cấp quá.sang nay 8h e thử que trứng lên 2 vạch đậm.vua 8h tối e thử thì chỉ còn 1 vạch.ti nua chiến đấu thì còn kịp k ạ huhu.e mong con quá

0 8

Thắc mắc

Các chị ơi theo lily ngày kia e rụng trứng nhưng 3 hôm nay n hay ra nước và có mùi tanh tanh khó chịu lắm. Do e viêm hay ntn hả các c. E hoang mang quá 😰

0 0

Mong con

Kha nang có bé cao j mọi người

0 2

Ai giúp em với

Em hiện nay 4 tháng chậm kinh , đi khám thi bsi nói em không sao. Nhưng e lại không có thai, e thì mong có baby ,[6][6][6][6]

2 0

đừng bơ e nhé. giúp e với

cho e hỏi e mãi ko có bầu cũng đc hơn 2 năm rồi. mà kinh nguyệt của e bị loạn thì e phải làm ntn . có ai có cách gì và thuốc gì hiệu quả ko ạ

2 6

Hết kinh thì bị ngứa

Cho em hỏi tháng nay em vừa hết kinh thì ngứa vùng kín kinh khủng mặc dù đã vệ sinh sạch.. như vậy có phải bị viêm nhiễm gì không ạ??

0 8

Thắc mắc

M.ng ơi cho e hỏi sau khi uống thuốc tránh thai 7 ngày sau thấy ra máu nhưng 1-2 ngày là hết lượng máu k nhiều. Như vậy có được tính là chu kì kinh mới ko m.ng

0 0

Lo lắng

Các chị các mẹ giúp em với, ĐỪNG BƠ EM [6] Em hết kinh hôm 3/7, đến 4/7 qhe mà em bị đau rát kinh khủng, đau đến nỗi em bị chuột rút luôn. Xong qua 5/7 âm đạo cứ có máu dính. Mà e không có bị viêm nhiễm gì cả. Lần đầu tiên e bị như thế, e lo lắm mong m.n tư vẫn cho em với

1 22

Rụng trứng

Do chưa có kinh nghiệm nên Mọi người cho e hỏi Quan hệ vào ngày rụng trứng k dùng biện pháp gì có thai k ạ???[1][1][1]

0 0

Mong con

Dạo này mình ăn nhiều, mà thèm đồ chua nữa, ng cứ mệt mệt, Vs lại kì kinh của mình đã trễ 5 ngày rồi không biết là có tin vui chưa Đang mong lắm

0 0