123

Mấy chị ơi. E có kì kinh ngày 17.và ts 21 thì hết kinh. Ngày 25 có quan hệ nhưng uống thuốc tránh thai khẩn cấp. Tới ngày 30 e lại có kinh . Bây giờ cảm giác hay đói bụng và buồn ngủ. Như vậy e khả năng có thai cao k ạ

1 6

Khám nam khoa và chuẩn bị j trước khi sinh con

Các mẹ ơi khám nam khoa ở đâu ạ, thằng người yêu em vs em yêu nhau lâu rồi nhưng ko qhe hơn năm nay vì nó phải đi xa ít gặp đc Thế mà nó hay kêu ca ngứa bìu ngứa hậu môn đi khám thì chẳng ra bệnh j E cũng sợ nó bị bệnh j mà khám da liễu,psan xét nghiệm r ko ra bệnh Các mẹ biết địa chỉ nào uy tín và tốt chỉ em với nhé! Em cũng đang có kế hoạch sinh con nên các mẹ chia sẻ giúp em những gì phải khám , tiêm , tất tật j cần ba mẹ cần chuẩn bị trước khi có bé nhé ! Thank cả nhà[2]

1 3

3 năm rồi vẫn chưa có con.

CÁc chị ơi. E và ny e yêu nhau 5 năm.quan hệ gần 3 năm nay rồi. Đã xác định cưới nhau. Nhưng e muốn hỏi là vì sao mấy năm nay e ko hề có bầu. Cho dù trễ kinh 5-7 ngày e mua que thử có khi lên vạch mờ ,e hỏi m.n thì m.n bảo có em bé. Nhưng vài ngày sau thì lại có kinh. Cứ vậy suốt mấy năm nay bọn e quan hệ rất nhiều và vẫn chưa lần nào dính cả. A ấy là người đầu tiên của e. E cũng chỉ uống thuốc tránh thai 2 lần thôi. Ai hiểu rõ nguyê. Nhân ko ạ. Chỉ cho e với. Và cho e hỏi. Nếu đi khám thì có tốn kém lắm ko ạ..khám cả 2 vk ck hay là ntn ạ.. Xin đừng bơ em. CẢm ơn ạ.

0 1

Muốn hỏi thông tin

Các bác ơi em hỏi tí nhé. Chu kỳ kinh nguyệt của em nó ko đều. Tháng thì ngày.. tháng thì nó nhích len máy ngày, có lam sao ko ah. Chỉ cho em với ah.xin cảm ơn [56]

1 4

Thac mac can giai dap

M.n cho e hoi e vs ck e co qh vao may ngay trung rung nhu lyli da bao nhung sag nay e ktra van ko co z la sao a hay la e ko the thu thai dk a em ngong lau lam roi gio lay ck ve ma ko co con chac em chi con nuoc cam mat xuong dat ma di thoi ak ai biet bao e vs huhuhuhuhuhuhu

1 15

[1]

các mẹ cho e hỏi kinh nguyệt e bình thg, hôm r 2 vc có quan hệ sau đó e thấy ra 1 chút máu ko nhiều lắm. e ko thấy đau hay bất thg gì. bt hàng tháng lúc đau bụng rụng trứng e cũng hay ra tý máu. có chị nào như e ko, cho e lời khuyên vs ạ

0 0

giúp e với

cho e hỏi tý cả nhà ơi. cái phần mềm này. như thế nào đấy ạ e bị loạn thì khó quá nhỉ làm sao biết đc ngày rụng trứng.

1 1

Sau sinh

Mình sinh em bé đc 7 tháng rồi mà bé ko bú giờ chưa có kinh lại, cũng ko phải có bầu, ko biết do làm sao nhỉ [4]

0 3

Muốn sinh bé trai

Mình tập 1 là hotgirl rồi. Giờ bé nhà mình đã hơn 2 tuổi. Mình muốn sinh bé thứ 2 là zaj. Vì ck mình là độc đinh luôn nên khổ vậy đấy. Ai có kinh nghiệm gì truyền cho mình xin ít bí kíp ạ. Rất cảm ơn mọi người. Xã hội này mà là nữ quyền có phải tốt không. 😣

0 0

Mong con

Mình bị đa nang...kinh nguyệt thất thường tháng thì đều tháng lại đợi mai k thấy cứ mong có gà mà cứ hy vọng rùi thất vọng...chán quá các mẹ ơi...hix..hix

0 13