Tâm sự

Các măm ơi cho e chút ý kiến ag cuối tháng năm e có tháng bắc cầu sang cả mồng 1 mồng 2 tháng 6 nhưg số lượng ít ag . Hnay theo địch của lyly thì e đã trễ hai ngày, bình thường thì đúng lịch lắm ag , lần này e đau ngực với đầu ti gần tuần rồi mà chỗ cỗ bt e chỉ lõm có cái thôi đợt ni hai cái lận . Mấy lần trước e thử nhưng k có nên đợt này k muốn thử nữa ag .mong có con mà chưa thấy đâu các măm ag . Mẹ ck e bảo sắp có bầu hay sao mà cổ lõm hai cái vậy

1 2

Giúp[6]

mn ơi em vs ny em qhe không dùng bao mà trc đó kinh em cũng không ra đều sau lần qhe đó tháng này em không thấy kinh đâu Sợ dính quá [6][6][6][6][6]em mới lớp 12 thôi Đừng trôi bài em ạ[6][6][6]

0 10

Khám thai

Mấy mom ơi. Phát hiện 2 vạch rồi thì bao nhiêu ngày sau đi khám đc ạ. Mình thử hôm mùng 1 này.

0 16

Giúp e với ạ

Mấy chị mấy bạn có kinh nghiệm xông da mặt giúp e với ạ. :( da mặt tự nhiên lên mụn quá chừng.. E có gg coi r mà nhiều quá ko biết sao luôn ;(

0 13

Buồn lắm các m

Vc e quen nhau củng 5 năm, vừa xác định đi đến hôn nhân được 6 tháng rồi, nếu tính ra thì gần 6 năm chung sống, e bị buồng trứng đa nang, e vẫn đang nuôi hi vọng nên đang theo uống thuốc Bắc , kinh nguyệt k đều, khi 1 năm có 2.3 lần thôi. Bbe e, ai củng sinh con hết rồi, còn mình e, mong quá mà k thấy gì tiến triển. Đi khám bs bảo ksao, thả tự nhiên, còn trẻ k lo, mà gd và vc e nôn nóng quá, có mẹ nào bị đa nang 2 bên mà vẫn sinh đẻ bt k?? Có bí quyết gì mách e vs ạ 😞😞

0 4

Trễ kinh

E chậm 5 ngày so với lịch lily, chu kỳ của e trước đây khá đều. Hôm qua e thử que thì vẫn 1 vạch, liệu có baby được không m.n nhỉ?

0 2

Con yêu đã xa mẹ rồi

Mẹ mới vùa vui mừng thông báo tin vui với ba con. Vì là lần đầu của mẹ nên mẹ hồi hộp và lo lắng lắm. Vẫn sợ rằng kết quả của que thử thai nhầm. Mẹ có tâm sự với vài người quen đi trước, họ khuyên mẹ đợi 1 thời gian nữa rồi hay đi siêu âm xem con yêu đã vào tử cung chưa. Hồi hộp đợi con từng ngày, tới hôm ba con chở mẹ đi khám, mẹ hồi hộp nố với ba con cảm giác của mẹ, sao giống như đi thi và đi phỏng vana xin việc vậy. Ba con còn cười bảo mẹ trẻ con. Vào gặp bác sĩ, họ bảo con còn bé lắm nhưmg đã vào tổ rồi, mẹ được hẹn 2 tuần sau tái khám. Nhưng mà mẹ không đợi được tới hôm đó. Qua tuần sau con yêu đã xa mẹ rồi. Con đi quá bất ngờ khiến mẹ đau lòng không thôi. 2 ngày đầu ba con ở bên động viên mẹ rất nhiều, tuy là mẹ rất buồn nhưng nhìn ba con mẹ thương lắm. Ba bảo nhìn mẹ vậy ba rất đau lòng nên mẹ phải mạnh mẽ lên, vì ba và vì con nữa. Con đi rồi mẹ mới để ý rằng mấy ngày mẹ đã ko buồn nôn mỗi khi đánh răng và ngực cũng ko còn căng tức nữa. Mẹ đã quá vô tâm rồi. Mẹ mong con hãy về với mẹ thêm 1 lần nữa nhé, mẹ sẽ cận thận hơn để con được ở mãi với mẹ. Mặc dù ba con đi làm cách nhà hơn 60km nhưng ba vẫn về với mẹ vì sợ mẹ mất con rồi buồn. Con hãy nhanh về lại với ba mẹ nhé. Ba mẹ sẽ rất nhớ con nếu con đi quá lâu. Yêu con!

5 31

Hoang mang quá

Mọi nguoi giúp e voi ạ .e moi cuoi ck dc 5 tháng E đều kinh lắm ạ .tháng vừa rồi e quan hệ để có bầu .nhưng vua roi e trễ kinh 10 ngày .Giờ thì e có kinh lại rồi .E buồn lắm .Giờ e hỏi mọi người là trứng của e nó có thay đổi theo chu kì kinh nguyệt của e ko.và ngày rụng trứng của e sẽ là ngày bao nhiêu .e moi có kinh được 2 ngày rồi . .E ko biết nên mọi người giúp e với ạ .

1 0

Muốn có con

Mình có chồng lúc 20 tuổi sinh con xong mình đặt vòng 7 năm giờ tháo ra được hai tháng rồi mà quan hệ vẫn không có thai , trước khi tháo vòng e có đi kiểm tra sức khỏe bình thường có thể sinh con tiếp , mọi người có ai tư vấn giúp e với ạ

0 0

Rụng trứng

Mn cho e hỏi? Hnay là rụng trứng mà sáng hqa vc e có qhe thì liệu tt sống dc để đợi trứng hok mn? Hic ai củng pơ e hết 😢

0 2