Titan gel

Titan gel có tác dụng làm tăng kích thước thật k v mn???

0 0

Lần đầu qhtd

Mọi người cho biết lần đầu qhe là năm bn tuổi đi ạ. K hiểu sao e tò mò quá ạ [18] mng ngại thì nhớ ấn ẩn danh nhé [33]

7 270

....

Sắp lăn rồi đây !!!

1 0

Tự tử

Có ai vì yêu mà đến nỗi tự tử chưa ạ .

0 2

Chia sẻ

M.n ơi, kích thước dương vật của chồng e là 13cm vậy là có đủ tiêu chuẩn k ạ => tiện đây m.n chia sẻ luôn xem kích thước bảo bối của ông xã nhé[2][2][2]

1 0

Tự tử

Có ai đã từng vì yêu mà tự tử chưa ạ .

0 1

Cần lắm những lời giải đáp và chia sẽ

Cứ bị tức ngực là cớ sao.. Huhu mjnh trễ 6 ngày rồi

2 2

[6][6][6]

Có ai như a Ck nhà e k[6] phần khởi đầu thì k nói, khi vào được 1 chập chứa đến 5p lại ra rồi[6] mình thì đang hứng ổng thì phọt ra mất[6] nói đến thì lúc nào cũng bảo tại vk làm a sướng quá hứng quá, chập bất mệt chẵn muốn qhệ lun[6] còn bảo bữa sau bù mà k bít là bù cái gì lúc nào cũng chưa đến 5p là ra rồi[6] có mẹ nào có cách nào khắc phục vụ này k chỉ e với, chứ riết ri thấy mệt quá, đang tâng trào thì ổng phọt ra, khổ..mà giờ thì cũng chưa muốn có con mà ổng lại k kiềm chế đc lúc nào cũng sướng quá để cho vào lun.chưa kịp mang bao gì cả. Mà từ khi dứt kinh đến giờ có qhệ cũng để cho vào cũng 4-5 lần rồi thế này k bít có dính k các mom[6]

1 2

Cho e hỏi tý

Các mẹ ơi cho e hỏi thế này thì trứng đã rụng chưa ạ. E canh mãi mà k bt thế nào ạ

0 2

bị gia đình chồng thành kiến [6]

tự cảm thấy mình nhiều uất ức mà buồn khóc hoài .... e lấy chông 2 năm. thế mà nhiều cái e buồn k chịu nổi. e lấy a có thể nói k ngang trình độ. e đại học, a học lớp 2 thôi. vì nhỏ gia đinh k quan tâm. con đông nen a nghỉ sơm. làm đủ nghề, và giờ lam công nhân. e k hỉu e quen nhìu lắm nhưng do cai duyên nên lấy a. e biết e sẽ thiệt thòi, a ít nói, hiền lành. gia đinh anh đông lắm. rồi lấy nhau, 2 đứa ở trọ. tự lo đủ thứ. e sợ cha mẹ buồn nên cái gì e cũng tự giải quyết. thế mà hết chị gái a, em gái a về quê chơi lúc tết, nghe mẹ chồng e nói gì.... sau đó lên facebook hêt người này đến người kia chửi e. chửi e thậm tệ. con dâu k biết đạo lý, ko về thăm cha mẹ chồng , đợi trải thảm từ ngõ vô nhà mới đi về sao??? gọi nói mẹ chồng thì lại còn trách thêm nữa. e nản lắm ạ. cái khổ của mình sao k ai chia sẻ. cơm chạy từng ngày, kiếm tiền trả tiền nhà đủ thứ. chồng e lam công nhân chủ nhât vân tăng ca. thế đó, về hay k đâu phải e muốn là dc. giỗ, tết, lễ vẫn về mà lại còn chửi e vậy nữa. nói e ko có ăn học, ỷ nhà khá giả coi thường nhà chồng, không học dđạo đức. chị chồng rồi đến e chồng chửi. chồng e thì cũng làm thinh. tức nhưng k an ủi vợ vì ít lời lẽ nhất nhà, lành tính nhất nhà. các chị xem. lục đục vậy , chửi e vậy mà e có học chứ đâu phải kẻ đần, e có thể nao vác mặt về dc nữa không???? rồi sau này e có con , biết ng ta cũng coi thường e thì có thương cháu k???? e buồn mấy ngày nay không làm gì dc. suy nghĩ muốn nát cái đầu . sau e nản quá.

1 2