Hội chị em nhà mình có ai từng chơi BDSM thay đổi cảm giác chưa?? Cho e xin ít review Chồng em rủ e thử. Lúc coi phim 50 sắc thái e cũng từng muốn thử 1 lần ntn. Đợt này ông ck e đề nghị thử 1 lần cảm giác đó

2 38

Có chị nào sợ gần ck như em không?? Từ hồi đẻ xong là cái khoản gần ck em hãi lắm. Ck cứ động vào người là cảm giác khó chịu. Kiểu không thích vkck ân ái. Mà ổng thì ham lắm. Cũng tại vck xa nhau tháng ổng mới về một lần, chang lẽ ổng đòi hòai mình lại k cho. Lắm lúc cũng thương ck lắm, con thì bám lấy mẹ ngủ cũng ôm mẹ mới ngủ. K thấy là dậy liền (bé 9th). Mà mỗi lần vck ân ái mình để ck làm cho xong. Gọi là có để ck đỡ gái gú bên ngòai. Mà cái việc chiều ck em dốt lắm. Các cj giống tình trạng em k ạ.

22 1

Sau xxxxx Có mom nào sau khi quan hệ với chồng bị đau buốt buốt k ? Mặc dù chồng vẫn dạo đầu hôn hít cho cô bé ra nước ? Bình thường mình k bị viêm hay nấm gì cả ? Vì k ra khí hư hay ra gì cả nhưng mỗi lần làm xong hay bị vậy lắm 😭 k biết bị sao nữa có ai bị giống mình k ?? Tết nhất k đi đâu được hết ai bị giống tâm sự với nhau đi các mom

3 14

Góc tò mò, mọi hôm chỉ xxx với ông ck buổi tối thôi k thấy dc tinh trùng, nay ổng hứng cử bsag đành chiều , mình thấy tinh trùng dính sợi sợi là sao vậy các mom ??

4 39

Hãm lol

Lại là em đây, khổ từ lúc bầu đến lúc ở cữ, k biết ai kn nhớ em k, cái đứa đăng nhiều stt nhất về mẹ ck và ck, ck thì e chả ns lg, nhưng bà mẹ ck thì ghê gớm quá rồi. Ch là rốn con e chưa rụng, dg kn rỉ tí máu, e chỉ lau ng cho con, có hôm vẫn tắm cho con, nhưng k cho nước vào rốn, hôm bữa vck e có mg ra trạm y tế để họ xem và vsinh rốn cho con em. Hnay bà mẹ ck đòi tắm cho n, tính bả lề mề, tắm lâu và hay cho ướt rốn con em, nên em k cho bả tắm, e bảo để e tắm tí cho nhanh,chứ rốn n kn rỉ mủ bà tắm sợ nc vào. Xg bả chửi em, Mc: bn m cho n ra trạm để họ chọc ngoáy nên n ms bị rỉ máu, bn m để n hôi thối 9 10 ngày k tắm cho n (trong khi ngày nào e vs ck e cũng tắm, có hôm lau ng.) Cd: hôm nào con cũng tắm cho n hết, mẹ hỏi ck con là biết Mc:"m tắm cho n mà n lại hôi thối thế kia ak, m k có hk, k có đạo đức, k có ng z, rồi m đi hk s m k có hk v, m có hk đạo đức k, bà ngoại z m thế ak". Đó, bả chửi e như thế đó các m, rồi kn bảo Mc: "may m là con dâu tao, chứ là cgai tao thì tao táng cho rồi", "m đưa số mẹ m đây tao gọi nc vs mẹ m" Cd:" vg, mẹ để tối gọi đi, h mẹ con dg làm " Mc:" m quá láo, quá hỗn, tao nuôi con m từ trong trứng nước mà m láo quá, m là con dâu tao chứ có phải mẹ ck tao đâu, tao tắm cho n thì việc j mà m k cho tắm " Cd :" con tắm cho n cũng dk chứ s, con đẻ ra n mà con k dk tắm cho n ak" Mc:" dk rồi, m muốn tắm s thì tắm, từ nay tao mà bế n t ngửi thấy mùi thì m đừng trách " Cd:" con k mượn mẹ phải bế n, con con đẻ ra con tự biết chăm n, mẹ k ns j con thì con cũng k ns j mẹ, mẹ đừng có đè con ra mẹ chửi như thế" Mc:" tao thương t ms ns, m nghe t chửi còn hơn là nghe họ chửi đấy, mất công họ chửi m k có ng z, láo toét, t cho m ăn ngay 3 bữa cơm thì k ăn, m đòi ăn sơn hào hải vị ak" Còn nhiều lắm các m ak, đẻ nửa tháng nay r, đẻ xg e chán ăn lắm, k ăn dk j, chỉ uống sữa vs ăn canh rau ngót thôi, v mà bả chửi em khinh bả, k ăn. Mấy htrc đẻ xg cũng bị chửi, e khóc, e sợ lên máu hậu sản nên từ đó e mạnh mẽ, bật luôn. Nãy tk ck e bảo bả nấu cơm để ăn đi thi bả chửi bả k nấu, bả ăn xg bả đi ngủ, ck e thì đi cv, e chỉ uống tạm cốc sữa cho đỡ đói. Hz. Ở cữ Khổ quá. Bây h e phải chịu đựng đợi lm dk giấy khai sinh ra tết ms dk về quê. Chứ ở trong này e khổ lắm rồi. Đã nghèo mà kn hoạch hoẹ. Bả kn bảo tao mất miếng trầu để có đứa con dâu phụng dưỡng tao chứ k phải về để láo vs tao, tao ns j thì biết nghe đấy đi. Còn nhiều lắm các m ak

27 1

Có mom nào đã từng mơ mình bị hiếp dâm chưa ạ. Lúc tối e mơ mình bị hiếp. Mà lại là ng hay chơi ở nhà mình chứ. Mà bình thường e chả đế ý đâu. Vì nó là em họ. Mà e cũng chưa bao giờ có ý nghĩ gì với nó cả. Sáng mở mắt hết hồn. Mơ mà hét khan cổ chả ai cứu😂😂😂

22 3

Cuộc đời em, từ ngày lấy ck giờ, toàn đc ck va bame ck thương yêu. Còn nhà e, không ai thăm hỏi. Vì họ không thích em lấy người ck em lấy! Tết đến, e hơi buồn lòng 1 chút các mom ạ

1 4

Tết này ck các mom đưa cho bao nhiêu. Ck e đưa e 10tr tồi mà còn thế này đây😂. Rảnh là ntin hihi

0 9

Cho em xin địa chỉ web đen xxx với mấy mẹ

5 15

Em với anh ấy xxx nhưng có một hôm suất tinh trong ngày hôm sau em không uống thuốc, em sợ sau không có con vì trước em uống nhiều quá rồi, giờ em không uống anh ấy thái độ, to tiếng bắt em..... em chẳng hiểu anh ấy nghĩ gì nữa

2 17