Em sinh thường đk 2 tháng mà quan hệ các kiểu các mom ạ

Doggy rồi ngồi rồi úp thìa rồi cưỡi ngựa đủ cả. Không biết có ảnh hưởng hay làm sao không các mom nhỉ

0 9

Kinh nguyệt và trứng rụng

Kinh nguyệt của em qua các tháng ạ. Các chị cho em hỏi kinh như thế này có gọi là đều và tốt ko? Em hành kinh tầm 4 tới 6 ngày ms sạch. Vì kinh có lệch em nên quan hệ vào những ngày nào cho dễ có bé ạ. Em xin cám ơn

1 12

Mong có em bé

Các chị ơi ! Em và chồng t7 quan hệ để thả . Thế nào t2 hôm nay em bị rong kinh . Hôm nay em giữa chu kỳ kinh rồi. Thể trạng em là ít khi bị rong kinh lắm. 3 4 tháng thì em bị rong 1 lần. Tư nhiên tháng này em thả để mong em bé mà nó bị vậy . 😭😭😭 Các chị ơi , em có bị sao hong 😭😭

0 6

Có mom nào xem clip ngân 98 rồi chưa nghe nói mắc ói lắm mình định lên xem thử cơ mà web đen sao nay không vô được nữa nghe nói phải đổi đuôi thành gì á mọi người?

4 38

Cac m oi cho e hoi. Sau sinh thuong bao lau thi QH vk ck lai dc z a. E tap dau k biet. Ai co kinh nghiem chia se giup e a

0 7

Sau sinh mổ bao lâu nên qhe lai ạ

0 3

Khó 🙄

Cho vào mãi không được các mom ơi, lần đầu tiên của em luôn, 2 đứa hì hục mãi vẫn chưa được, any sợ em đau nên không dám cho vào nữa, dạo đầu thì nước nôi lênh láng, chuẩn bị vô cái khô ơi là khô, các mom cho em kinh nghiệm với 😭😭😢😢

1 3

Hỏi đáp

Các mẹ cho em hỏi, em với ny qh lúc tối qua, sáng 8h em uống thuốc tránh thai khẩn cấp. Tối bọn em lại qh nữa thì có cần uống nữa không ạ?

0 5

VẤN ĐỀ VỀ ĐÀN ÔNG Bài viết này em chỉ muốn viết lên suy nghĩ của em thôi nhé, chị em nào có suy nghĩ trái chiều cũng đừng ném đá em. Em tham gia app này cũng khá lâu, cũng đọc rất nhiều bài viết mà các chị tâm sự, trải đời,... Sẽ không có gì nếu như có một số chị ( chỉ một số) cứ thấy bài viết của những chị nào đang than trách chồng mình vì lý do nào đó như ngoại tình, đánh vợ,...là Đàn ông là thứ tệ bạc, Không nên lấy chồng, Lấy chồng thêm khổ,... Tuy em chưa lấy chồng nhưng khi thấy các chị bị vậy, em cũng sót phần nào vì mình là thân đàn bà phụ nữ, là phái yếu, khi yêu sẽ rất hết mình và hết lòng nên không xứng đáng bị như thế trong hôn nhân và hạnh phúc,... Nhưng không hiểu sao vài chị nói câu Đàn ông tệ bạc, thối nát, đàn ông tốt chết hết rồi,...giống như các chị đang quy tụ tất cả đàn ông vào nói hết vậy. Em không biết mấy chị ấy đã lấy chồng chưa, chồng mình lấy là loại người như thế nào và ba mẹ các chị đó cưới nhau về còn sống chung với nhau không? Em nghĩ các chị ấy nên suy nghĩ kĩ trước khi cmt đi ạ, nói như thế không khác nào đang tự vã vào mặt mình. Ai cũng có tốt cái xấu, không ai hoàn hảo cả.

5 17

Wax

Chỗ kín của e lông vừa dài vừa rậm bao phủ từ trên xuống dưới e có cắt tỉa mấy lần rồi nhưng nó cứ mọc ra lại cắt ngắn quá thì nó đâm đau với ngứa rát. Nhổ thì rất đau. Rụng đi cũng mọc lại nhiều lắm. Các mom có bí quyết gì giúp e với rậm quá cũng khó chịu lắm ck cũng không thích nữa [6][10]

6 72