Hừ bình tĩnh

E rất nóng tính. Ls để giữ bình tĩnh khi mà ck chọc tức mình. Ck e cứ làm e giận, xong lại quay ra hề hề vs e. Xong ùi đi ngủ e ko e ôm mà ổng cứ ôm. Xong ko tài nào mà ko giận đk. Lgi để giận cho ổng bít đời😅

1 7

Hoang mang

5 ngày nữa mới tới ckk mà e mới quan hệ lại ra máu như vậy có phải máu báo k các mom???

2 15

Vui thôi

Vui thôi đừng vui quá 🤣🤣🤣

1 7

Mình luôn tin rằng trước khi nghĩ rằng cuộc đời mình bất hạnh, sao lại lấy phải ông này, sao lại có con thế này, sao công việc lại thế này,… thì hãy nghĩ trước tới những điều mình có. Mọi người đều phải trải qua khủng hoảng, đặc biệt trong quan hệ vợ chồng và trong quan hệ cha mẹ-con cái. MÌnh không chỉ cho các bạn được cách giải quyết các khủng hoảng, mình cũng không dạy ai sống cả. Mình chỉ đơn giản nghĩ có một điều ai cũng làm được, cần làm và phải làm. Những điều này đơn giản là: - Có lẽ bạn không biết hoặc quên nghĩ đến rằng riêng con cái khoẻ mạnh, vợ chồng khoẻ mạnh đã là một phước lành lớn. Có những gia đình có con tự kỷ hoặc mắc các rối loạn, bệnh về thể chất/tinh thần và họ chỉ ao ước con cái họ được “bình thường” – với bình thường nghĩa là như con của bạn, chạy nhảy, nghịch ngợm, la hét, khóc nhè, đòi hỏi, rồi lại cười tươi, vui vẻ, hoạt bát, nói chuyện, nhìn vào mắt cha mẹ và tò mò. - Con cái của bạn còn có cha/mẹ hoặc đầy đủ cả hai. Đừng quên có những trẻ còn không bao giờ được gặp mặt cha mẹ đẻ của chúng hay có cha hoặc mẹ qua đời từ rất sớm. - Có lẽ bạn quên nhớ ra rằng vào giờ phút bạn có mái nhà để quay về, có thức ăn đầy đủ, có quần áo ấm và một cái giường ấm áp với chăn đệm đầy đủ, có những người trên thế giới này không có nơi để nương thân, không đủ thức ăn để ăn, không còn gia đình, hoặc đã chịu mất mát lớn theo nhiều cách. Nếu chúng ta thiếu sự nhận biết về những gì mình có và biết ơn, chúng ta sẽ thiếu một nguồn sức mạnh to lớn để tiếp tục cuộc sống của mình và để nỗ lực xây dựng, củng cố và yêu thương gia đình của mình. Trước khi vứt đi cái mình có hay trách ông trời không thương mình, hay nhớ xem cuộc sống đã trao cho mình cái gì. Ta không cần phải có IQ cao ngất ngưởng hay là thiên tài với trí thông minh thiên phú để biết ơn. Với mình, một trong những điểm khởi đầu quan trọng và cho tới giờ là biết ơn. Khi mình nhận biết cái đẹp đẽ và quý giá mà mình có, mình mới bắt đầu yêu cuộc sống. Và khi mình yêu cuộc sống thì mình mới nỗ lực tìm hiểu tại sao các khó khăn xuất hiện và giải pháp là gì. Nếu mình chối bỏ cái mình vốn có, mình sẽ sống trong phủ nhận, chán chường và ghét bỏ, và những thứ này luôn luôn kéo mình xuống khiến mình cảm thấy không có nổi sức để đi, để dậy, để sống nữa. Hãy chọn biết ơn. Biết ơn là một phần của yêu thương. Thiếu đi biết ơn, ta sẽ trở nên mù quáng. ——— Nhặt trên FB Phương Đặng thấy hay quá...

6 2

Hự😭

Thực sự hôm nay e ức chế kinh khủng. Nay ck e có ns vs e là công việc của a e ko hiểu dk dù có ns thế ns nữa. Mặc dù mình có hỏi và a ko ns. Rồi ns việc đứa nào đứa ấy làm. Đừng bgio can thiệp vào. Ơ hay cuộc sống vkck là việc ai ấy làm ak? Vào các mom có tức ko ak. Ak 1 việc nữa là e ns thì đéo bgio nghe. Nhưng ng khác ns thì nghe dăm dắp. Ổng có ns vs e nhưng e ko ns vs ông.

3 3

CỨ RỜI ĐI KHI ANH ẤY KHÔNG TRÂN TRỌNG MÌNH, EM NHÉ! Đàn bà rời bỏ một người đàn ông không phải vì khổ, vì nghèo mà vì cảm thấy trong mối quan hệ này bản thân không được trân trọng. Nhiều người phụ nữ lòng còn yêu, trái tim còn nhiều nặng nợ nhưng lại quyết định buông xuôi trước. Họ hiểu rằng, dù có ở lại, có cố gắng nhiều thế nào đi chăng nữa thì cũng chỉ là vô nghĩa mà thôi. Tâm lí của đàn ông khi yêu chính là càng yêu càng nhạt, càng sâu lại càng chán. Ban đầu họ nồng nhiệt, theo đuổi bao nhiêu thì càng yêu lâu lại hờ hững vô tình bấy nhiêu. Ngày trước, chỉ cần người phụ nữ rơi một giọt nước mắt đã khiến anh thấy đau lòng, xót xa nhưng hiện tại, chỉ cần người phụ nữ tỏ ý không vui anh đã thấy phiền phức. Tệ nhất trong tình yêu chính là vẫn bên nhau, đàn ông vẫn nói rằng mình còn tình cảm nhưng họ lại đối xử với người phụ nữ như người dưng. Họ xem trọng bạn bè, những cuộc vui hơn người yêu của mình. Họ xem trọng thiên hạ hơn là một cuộc hẹn với người yêu. Khi ngồi với nhau, đàn ông mải mê xem điện thoại hoặc không bao giờ để ý xem người phụ nữ của mình đang buồn bã hay thất vọng ra sao. Người phụ nữ trong tình yêu, ban đầu thì lạnh nhạt nhưng càng yêu lâu thì lại càng mặn nồng. Họ dành tất cả cho tình yêu, suy nghĩ về tương lai và cả hạnh phúc. Họ cũng nhẫn nhịn, cũng chịu đựng những thói hư tật xấu của người đàn ông. Họ im lặng khi bị đối xử vô tình. Họ ôm lấy cả những xót xa, những điều đau lòng vì nghĩ rằng đàn ông sẽ thay đổi. Đàn ông sẽ không nói lời chia tay trước vì sợ mang tiếng phũ phàng, phản bội. Nhưng họ luôn biết cách khiến cho người phụ nữ phải chủ động rời xa mình. Họ thờ ơ lạnh nhạt, họ yêu nhưng cách đối xử với người yêu còn thua cả những mối quan hệ ngoài đường. Người phụ nữ dù yêu sâu đậm bao nhiêu, có sống chết vì anh bao nhiêu thì cũng đau lòng mà buông tay. Vì không người phụ nữ nào chịu đựng được cảm giác mình không được trân trọng trong mối quan hệ này. Những chuyện tình yêu, những cuộc chia tay vì sự lạnh nhạt của đàn ông thực tế rất nhiều. Đàn ông cả thèm chóng chán nhưng rốt cuộc anh mong muốn điều gì? Có một người phụ nữ yêu anh hết lòng hết dạ, vì anh mà chịu đựng mọi thói xấu, vì anh mà nín nhịn mọi cảm xúc trong lòng chẳng phải đáng trân trọng hay sao? Khi anh xem tình yêu là trò đùa, xem cảm xúc của phụ nữ chỉ như trò tiêu khiển, anh sẽ chẳng bao giờ có được người đàn bà yêu mình hết lòng hết dạ.

3 1

Ham muốn

Có m nào đang bầu bì mà thích xem phim x rồi tự xử ko????

5 12

Có mom nào được ck mân mê, liếm l... Mà lên đỉnh luôn ko ạ. E nhớ ck quá.

1 4

Bố ck mất

Cho mình hỏi ngu tí,Có mom nào bố ck mất và sau bao nhiêu ngày thì vk ck mới được quan hệ ko hay ko kiêng gì vẫn quan hệ vk ck bình thường

1 10

🙄🙄

Quan hệ ngày cuối có kinh có s k các mon

0 6