Ny cũ của ck

Mn cho e hỏi , bạn bè của ck vẫn còn chơi vs ny cũ của ck rất nhiều, m thấy sao ạ , tất nhiên ko thể k thích hay có ý xấu gì nhưng cứ có gì đó gợn gợn , mình buồn là chuyện bt pk ạ

1 11

Hạn hán

Quan hệ mà khô rát quá! Làm thế nào để nước nôi tràn trề như xưa đây các mom😭😭😭

2 15

Có kinh

Có ai giống em k. Có kinh đóng bvs, máu thấm hết vào bvs thì còn có máu j thành mảng đặc đặc ý ạ, lần nào e cũng thấy có

0 2

Cần tư vấn huhu

E uống thuốc tránh thai khẩn cấp ms có 2 lần có sao k ạ😭😭

0 1

Chia sẻ

Các mom vào chia sẻ kinh nghiệm tình dục đi các mom ? Ví dụ như tư thế và làm gì chồng thích đi để chúng ta học hỏi lẫn nhau cho chuyện chăn gối càng thêm nồng cháy hơn 👻

2 4

Gấp huhu

Các mon ơi chỉ e cách uống thuốc tránh thai thế nào cho k có thai vs ạ huhu😩😩

0 2

QH an toàn

Em mới sinh bé 3th, 2vc cũng qh mấy lần rồi, ck chủ quan đều cho vào trong, em thì sợ dính Ck ko muốn dùng bcs, kêu mất cảm giác (mà em cũng thấy vậy thật), sợ bcs có hóa chất ảnh hưởng sau này, em thì ko muốn dùng thuốc tránh thai do cũng sợ tác dụng phụ Nếu ck thắt ống tinh có ảnh hưởng gì ko ạ? Có biện pháp nào tối ưu ko ạ? Chứ em sợ dính quá

5 21

Hạnh phúc gia đình

Hiện tại e đang thấy rất hạnh phúc mấy mom ạ Trước đây vk ck e không hoà hợp chuyện chăn gối nhiều lúc phát chán tưởng chừng như k thể sống chung nữa Nhưng sau tìm hiểu thì mới biết được nguyên nhân.. Vk ck mình thì bình thường thôi k có gì hết mõi chuyện đó k như ý, có khi 1 tháng mới 1 lần do áp lực công việc con cái mệt mỏi, với do cô bé k đẹp k sạch sau khi sinh con. Nhưng từ khi e đặt thuốc đông y do 1 chị giới thiệu thì từ đó ck e khen quá trời và cứ quấn vk miết, vk ck cũng vui vẻ hơn nữa. Nghe chị nói đó là sp giữ lửa hạnh phúc gia đình thì mới biết, tuyệt với lắm đặt xong cô bé sạch sẽ, không còn mùi, mà hồng và khít hơn Ông ck còn bảo e đi thẩm mỹ về hả, nhưng mình mắc cỡ nên không dám nói...hihi Còn vk ck các mom thì sao?

3 14

Sức khỏe vùng kín

Gần đây em hay bị ngứa vùng kín, quan hệ thấy đau rát, không biết là có bệnh gì k mn ?

0 5

Ngực lép

Em đang tìm hiểu loại này vừa có nhiều yếu tố chủ yêu củng tăng v1 tăng chức năng sinh lý . Cho e xin ít ý kiến loại này đi ạh . Ngực lép xẹp quan hệ chồng chê củng tủi lắm núm ty thì lại bé síu 😢 đừng bơ em nha .

0 4