Lần đầu

Em mới cưới, hôm nay là hôm thứ 2 về nhà chồng. Huhu. Các bác có kinh nghiệm gì về quan hệ lần đầu cho trơn tru thì chỉ em với. E đã có 1 đêm tân hôn k trọn vẹn, k cho được vào ạ [15][15][15][15] Help me. Nay e định chiến lần nữa, mà sợ thất bại ạ 😭😭

8 67

Lời khuyên ( mình đăng dùm nhé )

Em mới 19 tuổi quen 1 anh 25 tuổi Lúc anh ý làm bên Phường thì có nhậu nhẹt với mấy người cấp trên để lấy lòng , sau thành ra ghiền hay sao đó , giờ đổi chỗ làm cũng đi nhậu với mấy ông sếp chỗ mới , rồi dần dần nhiều hơn , bọn em chỉ gặp được ngày chủ nhật , vậy mà rất rất nhiều lần ông ý nhậu say xĩn rồi ngủ quên luôn và thế là yêu nhau nhà cách chưa đc 13km mà nửa tháng hoặc 1 tháng mới gặp 1 lần , sau đi chơi với em phải lựa chỗ có bán bia uống mới chịu vào , em sợ quá thấy kiểu như bị ghiền luôn rồi ấy mấy chị ạ , mặc dù ông ý rất hiền nhậu vào chỉ ngủ không làm gì ai cả ... mấy chị cho em lời khuyên em có nên tiếp tục quen hay không ( em đã nói về vấn đề hạn chế bia rượu rồi ) cãi nhau lớn có nhỏ có những vẫn vậy thôi !

0 7

Sợ dính

Các mom có ai nhìn thấy cái vạch mờ mờ k hay e bị ảo giác nhỉ????

0 74

Hihi🥰

Các mom ơi e buồn cười quá. Ck e bảo vk ai vk có thấy dạo này ck 2, 3 hôm ms qh vk có nghi ngờ ck đi chơi gái ko? E bảo: " Hả? 😂 Vậy á." Sao ck lại nghĩ vây? Kkk Ck bảo: " kkk hem, tại vì dạo ngày nào cũng ko đk qh kkk. Sợ vk nứng vk nghĩ ltung😂😂😂. Đợi hết tháng này ck bù nha. Kkk còn giờ ck chỉ qh đk 2 lần thui😂. Kkk càng may đỡ đau bím😂? Ck các mom thì sao😂

2 3

Huhu😭

Các mom ơi có phải bóp vs di di dái của ck là ck bị tắc tinh ko ak? Ck e bảo dạo này vk cứ bóp nhiều làm ck ko có nứng vì ko có tinh. Làm chim của ck nó cứng mà ko muốn qh. Ls ak hhuju? Có cách nào giúp ck ham muốn ko ak? Ck e đang bị stress công việc ak.

1 28

Ngực lép

Các m ơi làm sao để cải thiện kích thước vòg 1 được bây giờ (trừ biện pháp bơm ngực)? E 27 tuổi rồi mà lưg vs ngực như nhau, khổ tâm lắm ạ :’(

3 52

Tâm sự đi buồn quá

Mình buồn quá các mẹ ơi mình lấy chồng 3 năm rồi giờ con mình 6thang mà bị ck đánh vậy 3 lần rồi mình có nên li hôn không

0 18

Quê quê

Em ở chung với 1 bạn cũng 8 năm rồi, em và any sắp cưới. Hôm qua đi mua đồ về thì bạn ý ko có ở nhà, anh ấy sáp zô đòi ôm hôn, chỉ khoá cửa ko tắt điện, mới ôm hôn thì bạn em về gõ cửa. Hú hồn chim én em ko biết làm gì luôn, xong may chưa cởi đồ gì, huhu quê quá giờ làm sao , chúng em yêu xa, ko có thời gian bên nhau a, đi ks thì ko tiện lắm

4 31

Mở quán cafe.

Tâm sự một chút nhé các chị ơi 😊 Em tốt nghiệp đại học được 1 năm đi làm thì cưới chồng. Về quê ck sinh sống đã được 2 năm, cùng ck ổn định công việc kinh doanh của ck rồi ạ. Công việc ck em thì mỗi tháng tầm 20tr, có thág nhiều thág ít. Em thì ko có cha mẹ, tụi em đag sống vs cha mẹ chồng, mối quan hệ ổn cả và nhờ cha mẹ nên tụi em chỉ lo làm mà thôi. Bây giờ mọi thứ kinh doanh của ck ổn cả và em muốn đi làm cái khác. Em muốn mở 1 quán cafe bình dân ( đúng kiểu bình dân ạ) để bán có thu nhập thêm....mấy ch nghĩ có nên ko ạ? Vk ck em dư cũng hơn 150tr thôi chứ k nhiều, mở quán tầm 50 70tr ổn k cả nhà nhỉ . E thì ham làm nhưng cũng sợ rủi ro nhiều....ko bik trog hội có chị nào đag kinh doanh quán cafe k ạ. 😊

1 3

Huhu

Các chị các mẹ tư vấn cho e vớiii Em và ny dạo gần đây thường xuyên cọ xát bên ngoài với nhau Nhưng cả 2 vẫn mặc đồ lót ạ Em mới hết kinh gần 1 tuần Ny e cũng có xuất nhưng rất ít ah Còn em thì ko:)) khô hoàn toàn E đọc trên google thì có bảo là khả năng có thai😭 Em lại chưa muốn ạ . Ai có kn tl giúp e vớii

1 17