Triệt lông

Có mon nào triệt lông bikini chưa cho m ý kiến với, có nên k ạ

3 5

Giúp em

Các mom ơi. Em vừa sinh em bé dk 2 tháng nhưng 2vc lỡ qh rồi mà e chưa có kinh lại, hôm nay em thấy ra 1 ít máu xong lại thôi. Có khi nào có bầu k các mom. Chắc cũng dk 1p nhưng ck e chưa xuất. Liệu có thai k các m. E lo quá ạ

0 16

1234567890

Ta đã từng rất yêu nhau nghĩ rằng sẽ sống vs nhau cả đời này, nhưng cs mà đâu như mình nghĩ, a kp là tuyp người gia đình như t nghĩ a đã lựa chọn bb thay cho vợ con a. A đã nói " từ lúc chưa có vợ đã chơi vs cn từ bé cơ " câu đó nghe mà đau, hóa ra vợ a con a k bằng bạn a . A bỏ bê vợ con chơi thâu đêm suốt sáng . Đvs a về sớm là 3h sáng. A nói " a chỉ nghĩ về vợ vs con " nhưng đó cũng chỉ là lời nói hành động k chứng minh đc. 3 năm, 3 năm cơ hội cho a sửa đổi nhưng k sửa , còn bản thân t k thể chờ đợi được nữa. Thôi thì cứ như xưa như ngày ta chưa biết , t 1 người vô tư , suy nghĩ thoáng chả biết từ khi nào mà a đã biến t thành 1 người đàn bà ngu ngốc như những người đàn bà khác. Nên là chúng ta hãy tạm xa nhau 1 thời gian đi để đưa ra qđ cx hơn a nhé.

1 21

Trinh tiết

các mon cho e hỏi vs ạ e năm nay 23t nhỡ 1 lần bị nyc qh bằng tay và e bị chảy máu. H e quen va yêu ng ms thì e pải ns vs a ấy ntn ạ. Như vậy có pải là từng quan hệ hay chưa?

0 31

Qh lần đầu

Em qh lần đầu vs ny. K dùng biện pháp gì và lyly cũng báo là ngày k có khả năng thụ thai cao và ny e cho ra ngoài. Qh thì đau lắm các mom ạ ra nhiều máu đến hôm sau vẫn ra. Đến hôm t2 sau qh thì e ra máu như có kinh nguyệt mà 4 ngày nữa e mới đến kì. Trk đến ngày e rất đau lưng và bụng. Còn bh chỉ thấy ra máu và nhâm nhâm.bụng thôi. M.n tư vấn cho e xem . Ra máu sau hôm qh nhiều có vấn đề gì hông ạ. Trong lúc qh cũng ra máu nhiều nữa

1 8

Bím

Có ai chưa sinh nở gì mà bím cũng bị thâm không chứ e thây tự ti ghê

3 34

Chuyện của ck [14][14]

Có mom nào giống mình k ạ..?? Mỗi lần quan hệ ck đều muốn mình hôn cái đó của ck.. Mình thì mới qh mấy lần vẫn còn ngại lại k có chút kinh nghiệm gì hết. Vậy nên mỗi lần ck yêu cầu đều bị mình từ chối. Mom nào có kinh nghiệm giúp mình vs ạ..[11][11]

11 117

Mong con

E bi chậm 5ngày lên thế nay co chắc khong ah E vừa thử xong ah

7 38

Tình yêu

Chào mn ạ. Em vs người yêu em quen nhau gần 6 năm. Và khi em nghĩ đến thời điểm 2 đứa cưới thì btrai em ko chịu. Tới khi ảnh ok rồi thì em không muốn cưới nữa. Giờ cảm giác em mông lung lắm các m ạ. Anh ấy như thành thói quen của em luôn. Nhưng lại không còn cảm giác sâu sắc như trước đây. Em không biết có nên dừng lại mối quan hệ xem cảm giác của mình ntn hay vẫn tiếp tục.

1 5

Suy giảm sinh lý nam

Cm cho e hỏi cho ck ăn gì, uống gì hoặc có thuốc gì cho ck giảm sinh lý kg? Để hắn kg còn thèm đi bên ngoài nữa. Tks cm.

0 13