Cuộc sống gđ

Có ai đang gặp phải trường hợp như mình ko? Mình mới cưới được 9 tháng & có bé 6tháng r nhưng hiện tại mình ko còn cảm giác với ck,ko còn yêu ck như ngày đầu nữa, mình cũng ko có quan hệ ngoài luồng nào với ai cả nhưng càng ngày mình càng nhận thấy tình cảm với ck nhạt dần đi,mọi người có cách gì để vun đắp lại tc ko chỉ mình với.

2 61

Đau vùng bẹn

Các m ơi hình như e bị đau khớp háng rồi ạ. Cứ nhứt2 vùng xương chậu gần bẹn. Có m nào biết tư vấn giúp e với😓

1 2

Chồng say

Chuyện là đêm qa chồg mìh có đi uốg ruou với bạn.nhưg chỉ đi 2 tiếg là về..trong ng có xí men là ỏg mằn mò..mà trc giờ vc qan he ít khi ổg hôn cô bé mih lam(mặt dù trc khi qh mìh tắm rữa sạch sẽ) vậy mà tối qua ổg có tí ruou ỏg lm đủ trò.chồg mấy m say có vậy k ạ..tâm sự đi

1 16

Là sao ta?

Chả là e hay tò mò nên là e hỏi ny e yêu dk mấy cô nyc có dẫn ai về nhà ko? Thì ổng lại bảo mỗi mình e là ng đầu tiên. Nhưng thực chất hôm nọ e vs bà chị dâu ngồi nc thì bà bảo ổng yêu e là ng thứ 3 và 2 ng trước hay dẫn về chơi vs ăn cơm lắm. Ls ak? Tại sao ổng lại ns dối e lgi nhỉ? Bà chị dâu bảo e giống tên vs nyc trước của ổng. Dkd cái ny e cho phép e động đt của ổng. Mặc dù nyc vẫn chủ động ntin vs ông. E đọc dk hết ấy ak?

0 6

Hic giúp e vs ak

Tối nay e máu ra sớm e ko bít là máu kinh hay máu báo thai nữa ak? Các chị giúp e vs ak?

0 29

Auuhu

Các mom ơi. Sao còn 5 ngày nữa e tới kỳ kinh mà sao mặt e nổi nhiều mụn vs lại chân e căng cứng vậy ak? Như kiểu chuột rút căng chân ý. Huhu. Họa ngực nó lại nhói lên huhu. E lo quá?

0 35

Qh.

E lấy Ck 2 năm r. E hỏi các mom sướng khi quan hệ là cảm giác làm sao. Lúc dạo đầu cũng rạo rực lắm chứ. Khi Ck đẩy thì k thấy sướng gì. Thấy bóng đái bị ép. Hiazz

0 8

Thói xấu khó bỏ

Có m nào có thói quen đi ngủ ôm gác và sờ tym ck k. E đi ngủ jai ôm gác uj sờ tym lão e ms ngủ đc còn k nó dằn vặt khó chịu lm....Có mom nào có thói xấu như e k ạ...😍😍😍

1 69

Quan hệ sau sinh

Mấy mom sinh thường sau bao lâu thì quan hệ lại ạ? Trong thời gian ở cử mấy mom có muốn ko? Em gần ck lại muốn được ôm ấp, được hôn, được hôn rồi lại muốn hơn thế nữa, mới sinh được 3w, như em có dâm ko nhỉ [11]

0 10

Đau nhứt vùng kín

Các mom ơi sao tn e lại đau chỗ em bé bên trái mà vùng xương ấy ạ. Lâu2 nó nhứt2 cắn 2 vậy á. E sợ có bị bệnh gì ko. Mom nào tư vấn giúp e vs ạ😓

1 2