Ghê

0 0

Tim giúp với hu hu

3 1

Dễ thương xỉu 😍

3 0

Đừng quên nhau bn nhá

7 0

AI MUỐN GIAO LƯU IB NHA

1 0

Du skin scar

6 0

Cảm giác khi bjk mình 2 vạch nó sung sướng và hạnh phúc biết bao các mom nhỉ...nhưng bên cạnh niềm vui và hạnh phúc đó thì nỗi lo lắng sợ hãi nó luôn tỉ lệ thuận với nhau...minh trễ kih 8ngay.luc mới có mih cũng đau ngực đau đầu ti và đau bụng lâm râm...nhưng wa 2 ngay thì mih hết đau ngực và bụng cũng hết đau luôn.mìn có đi siu âm thì thai dc gần 5w....từ lúc siu âm về mih ko còn có cảm giác của người mang thai nữa.mih ko bjk có bị làm sao ko nữa... .bs hẹn 2tuan nua di siu am tim thai mà người mih nhẹ như ko...ko nghén ko j cả.....lúc chưa đi siu âm thì mong con vào tổ an toàn...còn vào rui thì mong con có tim thai...giác bất an lo lắng wa các m ...có mom nao mới có thai mà ko đau ngực ko đau bụng ko nghén thâm đầu ti mà con phát triển tốt ko nói cho mih bớt lo vs ạ..chứ thật sự mih muốn điên lên vì tình trạng nv luôn ák câc m ơi...

5 27

Chất

6 0

Mấy mom ơi Đó giờ e k tin chuyện tâm linh cho lắm nhưng mấy hôm nay e nghe mọi người kể về chuyện mất con khi còn rất nhỏ nhưng ỷ y k cúng và k gửi vào chùa. Em cũng từng bị mất con lúc 6 tuần nhưng em k đem vào nhà và đem ra mộ ông bà thêu. E thả gần 1 năm nay chưa dính lại mặc dù iui và đi canh trứng mấy tháng trời Mọi người cho e ý kiến với để e sớm tìm được con.

1 5

Người yêu của tui 😊😊😊😊😊😊

3 0