NÀY CHÀNG TRAI, EM THÍCH ANH RỒI ĐẤY! Ly cà phê nóng của em có lẽ đã nguội rồi. Em không muốn phải chờ thêm giây phút nào để nói với anh rằng: Anh à,em thích anh. Lời nói nào cũng là thật đấy. Anh nói em thật dũng cảm đấy, em không ngại sao? Mọi người thường bảo thích một người không cần lý do. Nhưng em có cả vạn lý do để thích anh đấy. Em thích gương mặt chăm chú lắng nghe của anh khi em chia sẻ về những điều nhỏ nhặt vụn vỡ trong cuộc sống của em. Em thích nụ cười của anh khi chúng ta cùng nói với nhau về một bộ phim mà em yêu thích. Em thích cách mà anh hiểu em khi em chưa cần phải nói ra mình sẽ gọi đồ uống gì trong quán cà phê. Em thích dáng vẻ khi anh nhìn vào những trang sách, cả mắt và môi anh đều vẽ nên một bức hoạ tuyệt vời đấy, anh biết không? Em thích cả sự dịu dàng của anh, cách anh âu yếm và vỗ về chú mèo con đi lạc. Em thích sự "bác học" của anh, khi mà em không cần phải dùng đến sự trợ giúp của chị google. Em thích anh nhiều như vậy đấy. Em muốn cùng anh gắn lại những mảnh vỡ trong trái tim anh. Em muốn đặt nụ hôn lên những tổn thương trong quá khứ mà anh đã phải chịu đựng và nói lời tạm biệt với nó. Em muốn được nắm tay anh khi anh vấp ngã và dìu anh đứng lên. Em không biết mình có thể thích anh cả đời không, nhưng em biết hiện tại em muốn ở bên anh. Thích anh, là điều dũng cảm tuyệt vời, tỏ tình với anh, là thành tựu vĩ đại trong cuộc đời em. Hà Nội trở lạnh rồi anh ơi, có phải mình cũng nên đan tay vào nhau không? Cà phê của anh cũng nguội rồi. Anh có muốn đổi thành trà gừng trong lúc suy nghĩ để trả lời em không? #tamsu

5 0

Ừ.. #topdeep #tamsu

1 0

| 14 . 01 . 2021 | Tôi chưa bao giờ tin rằng sẽ có ai đó yêu tôi dài lâu, càng chưa bao giờ tin rằng hai người có thể mãi mãi bên nhau. Vậy nên, dù có những lúc cô đơn đến cùng cực, nghĩ tới việc yêu đương vẫn khiến tôi lo sợ nhiều. Trong tình yêu đâu chỉ có hạnh phúc, mà tôi lại sợ bản thân không chịu được những khoảnh khắc đau thương. Tôi tự nhủ rằng sẽ tìm một người thật lòng thật dạ yêu tôi, vị tha cho cả những thói hư tật xấu tôi chẳng bỏ được. Nhưng khi có người xuất hiện, tôi lại chẳng dám tiến lại gần. Tôi luôn cho rằng dù bỏ lỡ vẫn hơn là chịu sự tổn thương. Photo by Phạm Minh Jam. #chuyengapo #tamsu

6 0

Gắt ta😂

24 5

Hay lắm

0 0

Chéo hông mọi người

1 1

Chúc mọi người nghe nhạc vui vẻ.

7 0

😂😂😂😂😂

13 5

Khúc giao mùa