𝐐𝐮𝐚̀ 𝐜𝐡𝐢𝐞̂̀𝐮 𝐧𝐠𝐚̀𝐲 đ𝐨̂𝐧𝐠 𝐥𝐚̣𝐧𝐡:" 𝐁𝐚́𝐧𝐡 𝐫𝐚́𝐧 𝐦𝐚̣̂𝐭" Bánh rán mật thần thánh góc Triệu Việt Vương - Trần Nhân Tông ( gốc cây si) Cô bán trên 30 năm em ăn xong quên luôn nhà xếp hàng ở hàng Chiếu nhé các bác 😌 Cảm nhận riêng bánh rán nho nhỏ vừa ăn dân nghiền như em ăn 3-4c một lúc, bánh nhiều nhân không quá ngọt, vỏ giòn ... Bà chỉ bán từ tầm 14h kém đến khoảng 15h chiều là hết, có khi sớm hơn vì số lượng có hạn 🍃 Giá Em mua 15c là 45k ạ #food #review

0 0

JYPE THÔNG BÁO SANA (TWICE) ĐÃ LÀM XÉT NGHIỆM COVID-19 DO GẦN ĐÂY CÓ TIẾP XÚC VỚI CHUNGHA Các thành viên TWICE, và cả các staff của nhóm cũng đã làm xét nghiệm chiều nay và đang chờ kết quả. Sáng nay, Chungha thông báo mình dương tính với Covid-19. #kpop #twice #sana

0 0

🌼Bữa cơm đầu tuần 🌼 _ Nải chuối mực _ Gỏi bắp bò rau thơm _ Canh sườn non nấu táo đỏ _ Tráng miệng: trái cam #mónngonmỗingày #bữacơmgiađình #anngonmoingay #gapo #gapo24h #tamsu #hoidap #kiemtiencunggapo #review

0 0

CẢM ƠN ANH VÌ NHỮNG HÀNH ĐỘNG TUYỆT VỜI, CHÚC ANH NHIỀU SỨC KHOẺ, VẠN DẶM BÌNH AN. Xã hội này thật sự rất cần những tấm lòng tốt đẹp như anh !!! #tintuc #viectute

0 0

Dùng 500xu đổi 1k xu ib nha tui chỉ dùng 500xu thôi

0 0

Dễ thương quá 😘😘

6 0

Chạy chi kinh rứa mi từ từ thôi 😁😁

4 0

Đội bóng thiếu lâm là đây chứ đâu nữa ae

4 0

Quả dau da

0 1

Fbfb