Qt chéo có Thoòng báo sẽ trả

2 0

Lúc đầu mình ko tin quảng cáo đâu , sau này có mấy chị lmf chung mua xài khen tốt nên mua thử , vè xài mình cảm thấy co bé sạch giảm khí hư mùi hôi

3 0

Nhà nghèo quan tâm tim đi

1 0

𝗕𝗔́𝗡 𝗖Ũ𝗡𝗚 𝗦ƯỚ𝗡𝗚 𝗦𝗔̀𝗜 𝗟Ạ𝗜 𝗖𝗔̀𝗡𝗚 𝗦ƯỚ𝗡𝗚 ..... #DETOX_BỌT_BIỂN_ACOSMETICS 🔥 LÀM THẾ NÀO ĐỂ HỒI SINH 1 LÀN DA " ĐÃ CHẾT " ⁉️⁉️⁉️ 🔅 Thật sự không khó vs #MASK_SỦI_BỌT__THẢI_ĐỘC_TRẮNG_DA_ACOSMETIC 🤙🏻 ✔️ Cung cấp vitamin và khoáng chất , dưỡng trắng da dịu nhẹ ✔️ Cuốn trôi bụi bẩn ✔️ Thải sạch chì , cặn make up ✔️ Làm thông thoáng da ❌ Tất cả chỉ vì công cuộc #TÁI_SINH cho da 💓 💰 Giá lẻ : 199k/1 chai sủi bọt được hơn 25 lần 💯 Làm trắng da nhanh như vừa thay lớp da mới 💯 Đào thải chất nhờn trên bề mặt da và dưới những tầng da khác 💯 Lỗ chân lông được se khít hẳn hoi , vì lỗ chân lông to chính là do tiết nhờn một cách quá tải 💯 Thải sạch cặn make up , chì , không còn nỗi lo tích tụ gây mụn 💯 Chứa đến 99% thành phần thiên nhiên . Dùng được cho mọi loại da 💯 Cung cấp vitamin C cho da trắng hồng rạng rỡ 💯 Tạm biệt làn da thiếu sức sống chỉ sau 1 lần rửa mặt 👏

2 3

Ai cần kéo ib 20 sao lấy 500xu

1 0

.....

2 1

Các mom có ai đi khám thai tháng đầu mà BS kê thuốc Duphaston với Mimmibi (DHA) uông ko ạ? Bs kê mình mỗi thứ 30 viên mà hết 1tr6, trong khi mình coi trên mạng có mấy trăm 1 hộp ah Huhu mình có bị chém ko zạ? Sao bs ko có tâm j hết dạ.. hic

2 24

Please dont Kwill

8 5

😙😙😙

10 1

👹👹👹👹👹

6 1