Canh que

Mom nào có kinh nghiệm chỉ e với, que cuối cùng e thử cách đây 2h như này thì trứng sắp rụng chưa ạ, bao h thì e qh đc ạ

0 6

Mong con

Lần đầu suốt 1 năm vợ chồng lấy nhau cầm que 2 vạch cười hớn hở vui mừng đi xét nghiệm bs bảo 3 tuần 1 tuần Ql xem có túi thai chưa. Chưa vui mừng đc bao lâu thì ra huyết 2 ngày. Nôn nóng lo sợ xách que ra thử . Thì vạch thứ 2 mờ đi... Hỏi mọi người thì bảo nếu mờ là sảy rồi em Như chết lặng đi. Tại sao cho tôi rồi lấy lại đột ngột như vậy hic .

2 24

Làm việc nhà.

Các mẹ ơi,cho mình hỏi,mình vừa sanh xong đc 3 tháng 10 ngày,làm việc nhà đc chưa ạ,như rửa bát,giặt đồ hay xách nặng..hnay mình đi chợ,xách nặng quá về đau lưng,mỏi tay.. mà bây giờ k làm k đc, vì hai vc ở riêng,còn ông ba thì toàn dân buôn bán,kg lên tp chung vs vc mình đc. Mình sợ nổi gân xanh quá,tay mình trc h kg có gân.

2 47

Giảm bụng mỡ

Có cách nào giảm bụng mỡ sau sinh mà k cần tới thuốc k mấy mom ???

0 1

Cần qua lq tui chek acc phải đăng nhập bằng fb mới đổi nha

2 1

Mong con

Có ai đang chờ giống mình không..😭😭.. tháng này bà dâu mà ghé nữa thì vc đi hiếm muộn luôn

0 1

Tiêm chủng

Mấy mom cho mình hỏi mình sinh bé ở viện được tiêm 2 mũi Lao với viêm gan B rồi vậy ra tháng có cần tiêm gì nữa ko ạ ?

1 2

Bím

Có ai chưa sinh nở gì mà bím cũng bị thâm không chứ e thây tự ti ghê

3 34

sữa việt cho trẻ 1tuoi

các mom dùng sua Việt nao cho cho các bé vậy. e dùng morinaga nhật nhập khẩu từ lúc sinh đến nay la 15 tháng. giờ muốn đổi sũa việt mà k biết chọn loại nao

0 2

Stress

Con mới 26d mà mình cảm giác như trầm cảm. Ko đêm nào ngủ ngon vì con dậy ăn,ị...xong k ngủ bắt bế. Ngày thì gắt ngủ quấy ngằn ngặt,đặt xuống là khóc. Mệt mỏi, chán ăn, thiếu ngủ có lúc con khóc quá k kiềm đc quát to rồi đánh mấy cái vào mông. Con im bặt. Tự nhiên thấy sao mình lại vậy. Thương con quá. Mình sợ mình trầm cảm mất

4 15