Ko muốn NY làm đẹp 😂😂😂

Rõ ràng là làm đẹp vì ổng. Mà ổng ko cho trời ạ. Sài mỹ phẩm dưỡng da mà phải dấu. Có m nào như em ko ?!?!?

0 31

Làm sao đây ?

Mọi người ơi, em bị thâm mụn lâu rồi vẫn chưa hết. Mọi người có cách nào không ạ, chỉ em với ạ

0 10

Chia sẻ cv

Mình đang bán hàng m nào muốn kiếm thêm ibx mjh cùng làm nek [47][47]

0 0

làm đẹp

Thức uống mỗi buổi sáng của em đấy ạ! Nhờ ẻm mà da em lúc nào cũng tươi tắn cả! Ai cũng ngỡ em chưa sinh con không đấy😚😚😚😚

0 2

Kem V7

Có mom nào xài kem V7 này chưa cho em ý kiến ạh tính mua lọ to về dùng giá 700k

2 62

Khoe váy bầu đi mom

E đang định may váy bầu... Mà k pik kiểu nào đẹp.. Các mom ai có váy bầu đẹp chụp cho e coi mẫu đi ạ

1 58

Tắm trắng

Co mon mua tắng về nhà tự tắm chưa ạ.? Dùng loại nào và co hiệu quả k , lôg co mọc nhiều k ạ. E mún tắm trắng mà nhièu loại qa k biet chọn loại nào

0 1

Làm đẹp

Mom nào tóc hay rụng, tóc xơ rối, chẻ ngọn , hói , muốn tóc dài nhanh bình luận để được tư vấn cách làm đẹp nha

0 0

Trị thâm

E bị thâm nhũ hoa do quan hệ. Có cách gì giúp nhũ hoa bớt thâm được không ạ

0 0

Bóc phốt tiếp

Chả là hôm qua bà c dâu nhoè e gửi ví vs túi xách c hàng xóm mag ra quán cho bà ý. E mở túi để cất ví vào thấy thỏi son ink nên xem thì màu 05 trước h bà ý k dùng son kem, minhg nghi giống của mình thì thấy của m mất thật.bầu sing xong nên mỹ phẩm e để hết trên tầng k khoá e bjo ngủ duói cũng kb mất son từ bjo. Vốn chả ưa nhau sẵn nên e đăng lên face (chỉ 1 thỏi son thôi cũng hiểu dk nhiều chuyện) vậy mà có tật giật mình bà ý nt cho e n lúc ý k cầm dt nên kb r ck e họi hỏi 2 ce có ch gì hoá ra bà ý gọi điện cho ck ms kinh chứ, nghe ck nên e xoá bài chứ loại ng đấy e khinh

1 23