CẦN TƯ VẤN

Các chị cho em hỏi uống khẩm cấp có làm chậm chu kì kinh k ạ. Em uống ngày 10, bình thường e sẽ bị ngày 18 nhưng bg e chậm thì do thuốc hay e lm sao ạ :(

0 4

Trễ

Các chị ơi cho em hỏi Em bị trễ kinh 3 ngày rồi. Bụng dưới của em cứ đau âm ẩm . liệu có baby ko ạ . em mong mấy tháng rồi. [6][6][6][6][6][6]

1 12

Tâm sự ngầm [19]

Mình 26t đang làm hợp đồng trong nhà nước, any 33t cũng làm việc ttrog nhà nước, nhưng a ấy vào đảng rồi. Quen lâu rồi mà a ấy còn ham chơi, thích thể thao, thích tụ tập bạn bè. Tính cũng hiền nhưng vô tư vô tâm lắm. Mình ở cái tuổi này rồi chỉ muốn ổn định chuyện hôn nhân, nhưng mục đích 9 vẫn muốn ngày ngày đc ở bên a ấy thôi chứ ko cũng nhớ quá, nhưng mãi ko thấy a đá động gì tới. Chuyện Qh giữa mình với a là điều bt rồi, ít dùng bcs mình canh ngày an toàn ko ah, nhiều khi thấy a tin mình ở điểm canh ngày nên muốn làm liều thả luôn cho dính bầu rồi cưới luôn. Mà làm vậy thấy mình trơ trẽn quá. Hihi

0 23

mụn

có mẹ nào đến mùa này bị mụn nước ở tay chân như e không cho e xin ít kinh nghiệm chữa vs e điên mất muốn chặt tay

0 21

Các mẹ giúp em

Em có bầu được hơn 5 tuần. Chồng em bảo chưa sẵn sàng có con và cứ bắt em bỏ. Các mẹ cho em vài lời khuyên với ạ .

0 3

Đừng bơ em [6][6]

Các mẹ ơi đừng bơ em[6][6] Ngày mai em đến kinh rồi mà hôm qua lúc đi làm về tự nhiên ướt quần nghĩ là bà kinh bả đến về kiểm tra thì ko phải[6] nó mau trắng trong suốt như lòng trắng trứng ý ạ các mẹ cho em hỏi như vậy là gì ạ😔😔😔

0 17

Vấn đề

Lúc có kinh thì không đau bụng lúc hết kinh mới đau thì h sao đây ạ?? Với cả âm hộ lúc nào cũng có mùi, lâu lâu thì ngứa và có ra chất nhờn ạ

1 5

Rạn da cứu mình với 😣

Có mẹ nào bị rạn da không? Có dùng thuốc gì thì bày mình với. Mình chưa có bầu nhưng từ khi lấy ck tăng 5kg có dấu hiệu bị rạn rồi. Cứu mình với hicc[15]

0 2

Mong

Các mẹ ơi , Hqua la ckk của e nhưng đến h vẫn k thấy , nhưng e có biểu hiện đi tiểu nhiều, mỏi 1 bên hong lưng, buồn ói.. thỉnh thoảng thì đâu râm râm bụng lên roi lại hết... thế thì h mình thử que đc chưa ạ hay fai đợi ít hôm nữa ạ..

0 0

Góc tâm sự

Em phải làm gì đây ạ ??? E bầu 5 tuần gđ 2 bên ko ai chấp nhận, ny cũng khuyên bỏ em thì thương con lắm muốn giữ con lại nhưng lại sợ ko có khả năng về tài chính. Thật sự e rất rối mấy đêm liền e toàn làm bạn với nước mắt, một đêm ko ngủ nổi đc 2 tiếng, e phải làm gì bây giờ ạ mong mọi người cho e lời khuyên, e cảm ơn !!!

0 11