Thuốc tránh thai

Mọi người ơi 1 tháng sử dụng thuốc tránh thai khẩn cấp đc bao nhiêu lần ạ là an toàn ạ.

0 16

Mong con

E mong con quá các mẹ ơi..... có ai như e k canh mãi mà k hề dính huhuhh

3 33

Xin mọi ngừoi giúp e với

Cả nhà ơi có ai trường hợp như e ko ! Hai ngày e thử que thử thai đều lên hai vạch! Ngày thứ 3 thử lại lên 1 vạch . E thực sự mất ngủ và cảm thấy rất lo..' - Đã có thai thì thử lúc nào cũng lên hai vạch phải không mọi ngừoi? Thật sự e ko hiểu

0 5

Cần lời khuyên

Chuyện là thế này các mẹ ạ! E đang bị đa nang buồng trứng và đang sd thuốc để được may đón con yêu về . Khoảng 1thag nay e ăn uống thoải mái lắm . Cứ thèm là ăn , ăn k biết no biết chán . Và rốt cuộc sau 1thang e đã lên 2kg , cân nặng bthuong của e là 55kg . Mập lên thì mệt và tự ti k mặc được đồ đẹp hiccc. E đang mong con và đang trong quá trình uống thuốc v e sd thuốc giảm cân có được k các mom ơi . Cho e lời khuyên với !!!

0 10

Đừng bơ bài em[6]

Có mom nào đang lướt LiLy thì cho e ít ý kiến với E sinh mổ tính tới đây là dc 1 năm 2 tháng Nhưng e lại nghe họ bảo sinh mổ phải đợi 2 năm trở lên mới đc mang bầu lại đúng k ạ , vck e đã lở để dính thêm rồi phải làm sao ạ.. e nghe nói nguy hiểm này nọ thấy lo quá hix

0 5

Nguyệt san

E kinh nguyệt k đều, từ lúc dậy thì tới giờ 10 năm r, nay e 21t, e có đi khám thì bsi bảo bt, nhưng khó có con, khi nào sắp lấy chồng trước đó nửa năm thì xuống điều trị. Giờ e còn 1 mũi HPV nữa thôi là xong r, các chị tư vấn dùm e là e có nên đi điều trị sau khi e tiêm mũi cuối không. Tại e muốn kinh nguyệt đều lại, cho dễ có con đó ạ.

0 2

Tâm Sự và Ý Kiến

Có bạn nào trong này từng có bầu trc hôn nhân k ạ , và tiếp sẽ làm gì ạ , e thì đang mang bầu lén chưa đi kham hay gì nhưng thử que là 2 vạch rồi , n.iu cũng biết và cũng trách nhiệm, nhưng e h sợ quá, k biết nói sao vs gđình nữa. Có bạn nào đã trong trường hợp này và đã nc riêng với mẹ như thế nào vậy chỉ e với..[6]

2 65

Hix

Em bị trễ kinh 5 ngày và hay bị đau bụng dưới ... Như vậy có bị ls ko ạ :(

0 2

Khổ tâm

Toi va a vưa chia tay nhung truoc khi chia tay chug tôi co qh va dung vao chu ki dag rung chứng toi lo lắng nếu lỡ có bầu thì tôi k bit phai làm sao nên bỏ hay là giữ lại đứa bé Nếu giữ đứa bé lại thì bm tôi sẽ chịu đung dc cú sốc này k roi lang xom dị nghị. Mà trong lòng tôi k muốn phải bỏ đứa bé toi có thể chấp nhận làm mẹ đơn thân nhưng tôi lo gia đình tôi sẽ k cho tôi giữ đứa bé mất [6][6][6][6]

0 2

Mong con

Các mom chỉ giúp em cách canh trứng dụng thụ thai hiệu quả được k ạ? Vợ chồng em lấy nhau hơn 1 năm trời r, thả suốt mà không có tin, em thử nhiều lần lắm mà r toàn mừng hụt thôi ạ :( Xin đừng bơ em ạ, em mong con về từng ngày [10]

1 35