Giúp em

Hôm nay đã là 12 ngày sau quan hệ, còn 2 ngày nữa mới đến ckk của em. Nhưng e thử que vẫn 1 vạch. Buồn quá các chị ạ, liệu e còn hy vọng đc không?

0 0

Giúp e với ạ

E thử thai 1 vạch đậm 1 vạch mờ liệu có thai k ạ

0 4

Thắc mắc

Minh q.hệ vs ban trai gần ngày trứng rụng vs lại sau trứng rụng mà theo lịch của lily là minh đã trễ 5 ngày ko biết là có thai ko v moi ng.???

0 1

Help

Các mẹ ơi. Theo lily thì 16 là em hết thời gian rụng trứng rồi. Hqua 17 em vs chồng em có quan hệ. Vì bọn em kế hoạch nên chồng nói k để vào ng em. Liệu em có dc k ạ?

0 11

Cần người trợ giúp

Mình còn 7 ngày nữa là đến kì KN nhưng thấy đau mỏi lưng va đầy bụng với đau đầu suốt,đúng hnay của tuần trc thì vk ck minh HQ là ngày rụng trứng,nhưng hnay thử vẫn 1 vạch liệu có hi vọng k nhỉ . ☹

0 0

QHTD. Xin đừng bơ e [6]

Các chị cho em hỏi. Em và ny có qhe tình dục với nhau và sử dụng bao cao su. Nhưng khi rút dương vật ra thì em thấy bao cao su bị tuột đến nửa dương vật (tức là 1 nửa ở đuôi thì k có bao, còn nửa đầu thì vẫn có bao) thì liệu em có thai không ạ.

0 8

Help me

Mọi người ơi cho em hỏi trong khi mang thai có rụng trứng không ạ?

0 0

Đừng bơ e

Cho e hỏi tức ngực nếu có e bé thì bắt đầu vào tuần thứ mấy thai kì ạ

2 8

Mình buồn và hối hận khi nói dối anh

Mình đã có 1 bé trai, và từ trước tới giờ chỉ có 2 mẹ con sống với nhau, khi bé được 4 tuổi thì bên nội giành quyền nuôi con với mình, sau thời gian đó mình hoàn toàn suy sụp. Một thời gian sau mình lao đầu vào công việc và dần dần cân bằng lại cuộc sống. Cho đến 1 ngày tình cờ mình quen anh, cả 2 nc với nhau rất hợp, tuy mới nc dc mấy ngày nhưng mình có cảm giác anh ấy rất gần gũi. A ấy có hỏi mình có bạn trai chưa thì mình nói là chưa và mình giấu anh ấy chuyện mình đã có con. Anh ấy vẫn chưa có bạn gái. Một thời gian tụi mình có hẹn nhau đi du lịch vào dịp lễ, khi đi du lịch tụi mình ở cùng 1 phòng và đêm đó anh đã ko cưỡng lại dc, lúc đầu thì mình ko đồng ý nhưng sau thì cả 2 đã qh với nhau. Và thời gian đi chơi cùng nhau anh rất lo cho mình. Sau khi về thì chúng mình gặp nhau nhiều hơn. Cho đến 1 ngày mình phát hiện là đã có thai lúc đầu anh muốn mình giữ lại nhưng sau nhiều ngày suy nghĩ thì cả 2 qd bỏ. Mình rất đau. Nhưng mình vẫn chưa sẵn sàng làm mẹ 1 lần nữa. Sau khi bỏ anh rất lo và quan tâm đến mình. Cho đến 1 hôm mình nt thì ko thấy anh trả lời và mình nhắn rất nhiều. Mình cũng nghĩ có thể anh đã biết chuyện của mình. Mình qd nói cho anh biết tất cả sự thật nhưng anh đã chặn tất cả liên lạc với mình, mình phải tạo 1 nick zalo mới để nt cho anh sau khi nói hết tất cả thì anh cũng chặn luôn. Giờ mình ko có cơ hội để đối mặt với anh và nói hết tất cả, nói lời xin lỗi với anh. Mình ko mong anh tha thứ hay bỏ qua cho mình, mình chỉ muốn nói xin lỗi anh thôi.

1 27

Sinh mỗ

Các mom ơi e nghe họ bảo sinh mổ fải từ 2 năm trở lên mới đc mang thai lại phải k ạ. E sinh mổ tính tới đây đc 1 năm 2 tháng rồi ạ, nhưng h vck e lỡ để dính thêm đứa nữa rồi h fải Lsao ạ ... e nghe bảo sẽ nguy hiểm này nọ thấy lo quá hjxx

0 0