SEXX

có mom nào thích xem sex đồng tính nữ như e k? e bị sao rồi đó:((( xem của nữ mới sướng được, e có chồng. Chồng mỗi khi xếp hình là e lên đỉnh đều đều, nhưng khi chồng đi công tác e lại xem sex nữ đế giải quyết nhu cầu :(

0 27

Qhe

Có mom nào vừa quan hệ k?1 tuần rùi mới đc gần ck ?cảm giác qhe sướng thật

0 18

Nên hay không nên

Mình và người ấy quen nhau, cách nhau hơn chục tuổi, a ấy nói thích mình nhưng k thể thiếu tình dục, a ns a k thích và quan liềm quá gái còn trinh, còn mình thì k muốn qh trước hôn nhân, mình thì khá truyền thống, được cái anh ấy nói trước vs mình để m suy nghĩ kĩ có tiến đến vs a hay k? Nếu k đến với nhau cũng chẳng sao tại a ns m vẫn còn trẻ sẽ gặp ng tốt hơn. Chị e cho xin lời chia sẻ ý kiến của mình về vấn đề này với :-) :-) thank mn . Có nên đến hay k đến với nhau k?[8][8]

0 18

yếu sinh lý

có chị em nào biết cách nào trị bệnh yếu sinh lý k nhắc tới qh ck e nó sợ như cọp cắn....các chị chỉ e với ạ

0 2

Quan hệ

Muốn thử quan hệ vì thấy thèm, mà h vẫn chưa ra trường nên ko dám,,, sợ dính bầu 😞 Vẫn còn trẻ nên chưa biết tính ngày cho lắm Huhu .sao từ bé mẹ ko dạy nhỉ, lại coi là đđiều tế nhị chứ 😞

0 36

...

Mn cho e hỏi ... có cách nào tránh thai toàn mà ko ảnh hưởng đến cảm xúc k ????

0 6

Ngứa ti

Các mom giúp e với ạ. Cứ đến kì kinh nguyệt em lại bị ngứa ti là sao hả các mom.

0 4

Tình yêu của tuổi 20

Mấy mom ơi e định khoảng 28 hoặc 29 tuổi mới cưới.Giờ e đang qen a đc 4 tháng r ảnh thương e e vô cùng tháng 2 đứa gặp nhau đc lần a ấy cứ năng nỉ e ở lại 1 ngay e cô tình k mang theo đồ để k phải ở lại. E sợ ở lại a ấy thương qa k kìm dc e thì e muốn giữ cho ck tương lai tại e cí tư tưởng là " Sau khi cưới cãi nhau ck lôi chuyện mjnh mất trih ra nói ". Theo mọi người là e co nên tin lời ảnh là chỉ ôm ngủ thôi k mấy mom. E sn 98 ảnh sn 92

0 53

Tư vấn

Các m ơi, có m nào bị người yêu hại mất đời con gái và có ý định vá lại ko ạ? Giờ chia tay người yêu rùi, ko muốn cho ck sau nj biết, a ấy sẽ ko tôn trọng mình nữa..

1 60

Mệt

Mỗi người một số phận ai may mắn có được hạnh phúc, ai không thì nếm mọi đau khổ. Tôi không rõ mình sướng hay khổ, thật bế tắc. Chúng tôi lấy nhau cách đây 11 năm, lúc đó vì bồng bột chúng tôi đã quan hệ trước và có bé trước khi lấy nhau, nhưng khổ cho tôi là khi quan hệ lần đầu tôi không thấy máu trinh, nên tôi bị chồng tôi nghi ngờ, không thể biện minh hay nói gì được, nhưng chúng tôi vẫn lấy nhau. Nhưng từ đó chồng thi thoảng uống say lại đay nghiến làm tôi rất khó chịu, nhưng thôi lại vì con và vì bố mẹ mình nên tôi lại thôi, nhưng chồng tôi vẫn đối tốt với tôi cùng gia đình, nhưng rồi đến giờ hai mặt con thì tôi cảm thấy chồng không còn thương mình và các con nữa, chứ chả mong tôn trọng gia đình mình. Bây giờ chồng tôi có bồ, tôi khuyên ngăn, làm ầm ĩ lên, nhưng cũng chi vậy anh bảo tôi 8 năm trước là quá đủ với anh là quá đủ. Tôi cảm thấy mình bị xúc phạm và quá mệt mỏi, tôi muốn giải thoát cho mình, nhưng tôi biết Đi đâu, nhà Cửa dựng xây từ hai bàn tay trắng, tất cả đứng tên bố chồng. Nếu ra Đi tôi lại Đi không may chăng có 2 con. Tôi biết làm gì?

0 22