Tưởng tượng đến cảnh ny mình chịch con khác cảm giác đau đến nghẹt thở

Trước khi quen mình a ta có quen 1 bà chị đã có ck sau đó ct rồi a ta đến với mình Giờ mình mới phát hiện a ta vẫn quay lại với chị kia trong khi đang quen mình Nói chung a ta bắt cá 2 tay Mình với a ta ko gặp nhau từ hồi mùng 1 tết đến giờ tới gặp nhau mình đọc dc tn chị kia Xưng vk vk ck ck chị kia còn nói ước gì dc ôm a ngủ còn nói e muốn có bầu với a a ta tl từ từ sẽ có mà e chị kia hỏi a có yêu e ko a ta tl ko yêu e chứ yêu ai thấy tn đó mới 1 tuần qua Mới đây chị kia nt tiếp a làm đàn ông trưởng thành dc ko đừng như con nít e gọi ma a cứ tắt mày hoài a ta tl làm gì làm tui ko quan tâm Mình kiếm chuyện xong về nhà chửi a ta theo đường về a ta im lặng Lúc đó mình có lén lấy sdt chị kia Về mình giả bộ bạn của ny mình hỏi lúc này chị ở đâu sao ích gặp chị thế chị kia tl ở sg rồi giả vờ hỏi lúc này vẫn quen a Hoàng chứ chị tl vẫn quen bt mình hỏi có gặp nhau thường xuyên ko chị tl mới gặp hồi tết ngày nào cũng gặp Nghe câu đó là mình hiểu rồi Lúc tết a ta dành thời gian cho chị kia Ngày nào cũng xoạc nhau ôm nhau ngủ Nghĩ đến mình sụp đỗ... bao lâu nay mình bị hắn lừa lừa..

1 74

đừng bơ e

các mẹ ơi . em qh xong uống thuốc tránh thai khẩn cấp và bây h bị ngứa âm hộ và có khí hư bã đâu ntn là sao ạ giúp em với ạ

0 17

Thick

Mom nao Hay sex bằng miệng va cam thấy nghiện hơn bird của ck điểm danh đi ạ ! Em phê ko tả dc luon

0 5

Bao tan nát

E mí ck vừa chiến đấu xog các mẹ ạ. Ck E dsc khoản mút ngực mí vét máng phê dã man luôn. Hăg quá rách toạc cả bao lúc nào k biết, rút ra bao rách làm đôi mất rồi 😂😂 may mà E vừa hết kih xog.. 1 lần bao bục, lần này kih điển bao rách tan làm đôi. Hự hự

1 2

Thắc mắc

Đã có khi nào ck lại ngoại tình với bạn mình ko

0 1

Tình yêu và tình dục

Quan hệ 1 lần 2 phút thì có khả năng có con k Cac mom

0 12

Qhe

Các c cho e hỏi ny e qhe luc dk 1p đã ra r lúc thì cả tiếng làm cách nao cũng không ra được vậy là bị sao ạ . Nhưng 1p ra r nhưng vẫn qh tiếp được ạ

1 0

Ảnh nyc

Các mom thôg thái cho E lời khuyên.hnay E xem đt của ny. A ý để ảnh 2 đứa chụp tc vs nhau trog danh mục ẩn, E mở ra xem thì có cả ảnh nyc cũ của a ý nữa. E giận lắm, E hỏi A ý nói là để ảnh làm kỷ niệm dù sao cũng từng y họ, chỉ là bức ảnh thôi em lzj fai làm quá lên vậy. Vào các mom thì mn sẽ xử lý như nào ạ?

2 71

Bầu

Các chị ơi em bị chậm kinh hôm nay là ngày thứ ba rồi, em quan hệ vào khoảng đầu chu kỳ kinh. Tính từ hôm quan hệ đến hôm nay là 11 ngày rồi thì khả năng em có thai không ạ ? Em và ng yêu lại vừa chia tay, haizzzz nghịch cảnh

0 5

Nuốt tinh

Có mom nào hay nuốt dịch của btrai nhà xong thường bị nôn ko ạ ?? Bạn trai em quan hệ có khi thì xuất trong cũng có khi ảnh làm em đuối quá xin ngưng thì ảnh kêu em 69 hoặc BJ để ảnh xuất được , em thì sợ đến nôn cả đêm mà ảnh cứ ép rồi dịnh lại , mà bạn trai em gần ra thì ko chịu tự làm ảnh cứ để yên đó em làm ... hôm hỗm lần đầu tiên xuất trong miệng em rồi bảo nuốt .Các mom nào có kinh nghiệm thì tư vấn giúp em với ạ giờ em tập làm quen hay là nên giải thích để bạn trai em hiểu đây các Mom ? 😣 chứ giờ em bắt em quan hệ em ám ảnh quá

0 40