Ck lớn tuổi

Ck mình 45t mình 23t .vậy mà hợp khoảng qh vô cùng.lần nào cũng làm cho zk lên đỉnh 2 lần mới chịu ra.sướng tê người. Có ck mom nào lớn tuổi mà khỏe như ck mình ko.

1 7

Cạo lông vùng kín

Cho em hỏi là có nên cạo lông vùng kín và cạo ntn không ạ?

0 25

Xì hơi âm đạo

Có mom nào đang quan hệ hoăc là quan hệ xong mà vùng kín có khí bị xì ra ko ạ giống như là xì hơi ko ạ[14][14][14]. Chả là nay m quan hệ thỉnh thoảng vùng kín lại bị xì hơi ko biêt có mom nào bị như m ko.

1 5

Không thể quên được người yêu cũ, mối tình đã 6 năm các MOM cứu e với! Cho em lời khuyên

Các Mom ơi giúp em với! Em với người yêu nhau 6 năm, cũng đã từng chung sống với nhau khoảng 1 năm, mà bọn em cũng đã nói chuyện kết hôn quá nhiều lần nhưng ko có hướng giải quyết, vì người yêu bảo chưa muốn cưới, và tình cảm càng ngày càng lạnh nhạt, nên em quyết định đến một nơi xa để làm việc cách khoảng 300km, chia tay đến nay cũng đã đk nửa năm rồi! Chúng e chia tay vì quá nhiều lý do, Nhưng mà trên fb nyo cũ lúc nào cũng viết STT về em, vì nó biết e sẽ vào xem, nhớ nhung mà ko thèm nhắn tin hay gọi điện gì cho em cả, đó là 1 thằng đàn ông không tốt phải không các Mom, em yêu nó hết lòng hết dạ, mọi thứ em đều dành tất cả cho nó, không tiếc cả đời con gái, vì đó là mối tình đầu của em! Mà đến danh phận e cũng ko có dk. Bây h e vẫn còn yêu tha thiết, không biết làm cách nào để thoát ra đk. Em bảo thử đi yêu người mới để quên. Mà cứ yêu là hình ảnh cũ lại hiện về, đúng là nta nói, thể xác ở đó mà tâm hồn cứ ở trên mây. Anh nyo mới thì tốt với em, quan tâm, chăm sóc, nhưng mà em không thể nào yêu đk. Em bây h đang gồng mình lên để thử yêu mà tay ko muốn nắm, thì còn làm đk cái gì nữa. Các Mom thử nói xem nếu còn quá yêu như vậy, em có nên nhắn tin cho nyc, giữ tình yêu mà mình yêu -- hay nên chọn người yêu mình mà mình lại có quá ít tình cảm ak. Ngày nào em cũng mở facebook nyo cũ ra xem thông tin, không một ngày nào không? E sắp phát điên lên. Khi tình yêu nó mù quáng đến điên dại như vậy. Các mom giúp em với, đừng bơ em. E Stress năng mât

0 28

tâm sự

mấy c cho e hỏi vk ck quan hệ một tuần bao nhiu lần là bih thường.vc e mới cuoi mà chán lắm.cả tuan có khi ổg ko đòi hỏi gi e lun.ko biet ck e có bị s ko nữa.

0 6

Xxx

Có ai vì xxx mà cãi nhau như tui k? Nhiều lúc thương Ck nhưng vì k hứng thú nên cứ né tránh . bị mất cảm giác rồi các mom có cao kiến gì giúp t với

1 4

Thèm xxx trong ckk

Có mom nào như e ko đag trong ckk mà thèm xxx quá. Cứ mỗi lần đến ckk là thèm huhu.

0 0

Chồng xuất tinh sớm

Có mom nào ở đây ck bị xuất tinh sớm và đã dùng sản phẩm nào hiệu quả chia sẻ cho em với ạ. Rất rất cần ạ

0 7

Giúp e với !!!

E 24 tuổi. E có đứa e gái lớp 6. Dạo gần đây e khá bận rộn. Chỉ nghe qua bố mẹ là nó hay lấy laptop của e dùng. E nghĩ nó chơi game j đónlinh tinh. Vừa nãy e có việc. Mở lịch sử ra mới biết. Hoá ra bao lâu nay nó toàn xem phim hình ảnh và tin tức sex. E bị đơ luôn. Nó là con gái. Mới lớp 6. E kb phải làm thế nào. Vì nó khá lì lợm và khó gần. Từ trc giờ dù có nonhj ntn nó cũng kbg tâm sự với e cả. Các mẹ, chị và các bạn giúp e với ạ. E đang cực kì hoang mang. E cảm ơn ạ

1 45

Nuốt Tinh Trùng

Có mom nào hay nuốt dịch của ôx nhà xong thường bị nôn ko ạ ?? Ôx em quan hệ có khi thì xuất trong cũng có khi ảnh làm em đuối quá xin ngưng thì ảnh kêu em 69 hoặc BJ để ảnh xuất được , em thì sợ đến nôn cả đêm mà ảnh cứ ép rồi dịnh lại , mà ôx em gần ra thì ko chịu tự làm ảnh cứ để yên đó em làm ... hôm hỗm lần đầu tiên xuất trong miệng em rồi bảo nuốt , nguyên ngày đó em như nôn suốt , xong nói ảnh cái dạo này ảnh sợ em rút ra giữa chừng ảnh cứ kẹp đầu lại em như muốn ngạt thở luôn í , mà cứ xuất thì bảo nuốt còn hỏi em thấy sao nữa ? 🤕 em ko biết trả lời sao hết . Em thấy mùi nó khó chịu kiểu sao ấy các mom ? Hay là tại do mới vài lần đầu em ko quen ạ ? Chứ mới vừa nãy ảnh ép em nữa em nói làm v hoài em ngộp thì ảnh nói em “ vợ ngta thì ko bị gì tới vợ mình cái chê “ ảnh còn nói em ko thương yêu chiều chuộng gì ảnh hết 😓 nói tới câu đó nên em đành câm lặng làm ôx vui lòng , nhưng lúc ngộp quá em đẩy ra ôx em càng giữ chặt hơn em thì mít ướt quá nên vừa chiều ôx vừa khóc tầm 10p đến lúc ảnh gần xuất ảnh cho nhanh hơn em muốn nín thở luôn ạ , ảnh xuất em bị sặc mà cũng vẫn phải ráng nuốt xong mới dám lết vào nhà tắm ạ . Lần này lần thứ 5 rồi mà em vẫn nôn , giờ mỗi lần ảnh ko thích quan hệ thì bảo em BJ hoặc 69 em sợ muốn chạy luôn , mà ko biết nói sao cho ảnh hiểu bây giờ nữa ? Các mom nào có kinh nghiệm thì tư vấn giúp em với ạ giờ em tập làm quen hay là nên giải thích để ôx em hiểu đây các Mom ? 😣 chứ giờ em bắt em quan hệ em ám ảnh quá

2 78