Oralsex

Chài ơi [2][2].. Hôm qua e mới thử oralsex cho ck em..mà thấy hay quá đi à..[2][2][2] Có chị nào làm chưa.cho e xin tí kn với..[2][2][2]

1 41

Xxx

Đã mom nào ck 2' đã ra mà cho ck uống cái này chưa? Cho em tham khảo vs ạ. Đừng bơ e

1 28

Mẹ ck mấy nàng ntn.

Các nàng dâu thử nhận xét về mẹ ck mình ntn nha. Mẹ ck Ktây nhiều lúc thấy bà cũng tốt,tốt hơn những bà mẹ ck mà ktây bit nhưng nhiều lúc đáng ghét vô cùng,lúc trước sống chung nữa năm mà chịu ko nổi luôn ấy,cv của mình thì bận rộn đi buôn bán từ sáng sớm đến tối mới về,về đến nhà rất mệt mà nghe mấy lời đại loai như,mẹ nói với họ hàng,khách khứa là con dâu tôi sướng lắm chẳng biết động tay động chân vào việc gì,ko biết cái chổi quét nhà ở đâu,mà mẹ nói trước mặt ktây lun,rồi có lúc xích mích me nói một câu là me ko thích ktây mẹ thích một người con dâu làm công chức chứ ko phải buôn bán như vậy (me ck la giáo viên ).luc đó ktây tra lời là sao mẹ ko nói ngay từ ngày chúng con chưa cưới nhau,trước mặt ck thì me ck cũng đối tốt với mình,nhưng sau lưng ck mình thì soi mói dò xét đủ thứ,mình áp lực quá mà ko giữ nổi đứa con đầu lòng,mỗi ngày nghĩ tới việc về nhà mình thấy ngột ngạt,khó chịu lắm,rồi hai vk ck mình dọn ra ở riêng kết thúc cuộc chiến mẹ ck nàng dâu.mẹ ck mình sợ mình ko tốt với con trai me hay sao á,me thay đổi thái độ hòan toàn,tỏ ra thương mình như con gái vậy,ko bít do mẹ thấy có lỗi hay sao nữa.

0 1

Yêu sai người hay sai thời điểm

Yêu thương người thật lòng, vì người mà hi sinh tất cả mọi thứ, chấp nhận sau khi cưới nhau sẽ bỏ cả công việc mình đang làm, 1 lòng 1 dạ với người và luôn tin tưởng người tuyệt dối và rồi chính người vạch ra cái đám cưới ấy - một đám cưới như trong chuyện cổ tích - và rồi cũng chính người đã khg nói tiếng nào mà âm thầm lặng lẻ ra đi trước ngày xem mắt ấy. Đáng ra tôi rất hận người nhưng tôi khg thể nào hận người được có phải là do tôi quá yêu người chăng và đến giờ tôi vẫn khg tin được đó là sự thật, người đưa tôi vào lưới tình và lừa dối tôi 1 cách ngoạn ngục. Tôi khg hận anh tôi vẫn hi vọng 1 ngày nào đó anh sẽ xuất hiện và nói cho tôi biết lý do anh làm như thế và tôi vẫn mong anh được sống tốt và thật vui vẻ, hạnh phúc. Có duyên nhưng khg nợ nên đành vậy thôi, tạm biệt anh mối tình đầu của tôi

0 0

Chuyện chăn gối

Trước đó vk ck mình tần suất quan hệ vẫn bt. Nhưng dạo gần đây ổng tự dưng giảm lại cứ, 4,5 ngày mowiz quan hệ, mỗi lần quan hệ cũng ra rất nhanh. Mình hỏi thì ổng bảo quan hệ nhiều nên a thấy dạo này anh gầy đi nhiều. A hạn chế lại. Có đúng quan hệ nhiều sẽ gầy đi k mn. Trước đó, 1 đêm ổng còn làm 2,3 hiệp, giờ 1 hiệp xong là ổng ngủ như chết đến sáng luôn. Hay là ổng chán mình rồi [6][6][6]

0 10

01652580xxx

M.n ơi. Có ai bị như e ko thì tư vấn giúp e với ạ. E vs ck e lấy nhau đk 3 tháng thì e có bầu. Nhưng niềm vui chưa đk bao lâu thì e bị lưu ở tuần thứ 8. Đến bjo cũng đk 6 tháng rùi. Hôm truok e có đi ktra lại để lên kế hoạch có bầu lại thì bsi bảo e có u nang buồng trứng phải? E hoang mang lắm có ai bị như e ko? Tư vấn giúp e vs.

0 0

Xxx

Các chị em ơi có ai bị chồng bỏ bê 1 tháng ko ạ? Vợ chồng sống chung mà em không nhớ nỗi lần cuối gần gũi là hồi nào luôn vì lâu quá rồi. Ảnh có bị gì không ạ? Hay là có bồ???

1 5

Chuyện xxx

Các mon có ai như em không ạ? Sau mỗi lần quan hệ e thấy có rất nhiều chất nhớt nhớt ý ra mà e k biết đó có phải tinh trùng bị tràn ra không ý ạ mà vk ck e cưới dc 6 tháng qhe bt mà chưa có baby ạ. Các mon có ai giống em k nak

0 38

Tâm sự

Lúc nhỏ e có bị ng cậu làm chuyện người lớn với e, e sợ nên e hk nói vs ai hết. Lớn lên e mới biết là có cái màng trinh e hk hiết là e có còn không, do lúc nhỏ e nhớ là e hk thấy máu ra chỗ đó. Từ lúc đó tới giờ e hk có quan hệ vs ai hết..cho e hỏi khả năng e còn trinh có cao hk ạ... e hoang mang quá mn ạ

1 12

Quan hệ ngày đèn đỏ

Cho em hỏi mấy chị 1 tí ạ. Kỳ kinh mới vừa rồi của em vào ngày 3-11. Ngày 4-11 em có quan hệ, anh ấy bảo quan hệ trong ngày đèn đỏ an toàn, em cũng nghĩ thế vì khi ấy trứng đã rụng hết rồi. Nhưng sau đó em lên mạng tìm hiểu thì thấy có người bảo quan hệ trong ngày đèn đỏ vẫn có thể có thai. Như thế có đúng không ạ? (Sau quan hệ 1 hay 2 ngày gì đó, em có uống 1 viên khẩn cấp, nhưng không biết có khả năng có thai không). Mong mấy chị tư vấn cho em ạ, em cảm ơn!

0 6