Các mẹ thông thái giúp em với...mong em bé

Các mẹ thông thái cho em hỏi với ạ 😿 Em thường bị vào ngày 15 hàng tháng nhưng 2 tháng gần đây e bị vào ngày 18. Tháng nào e cũng bị nhưng có thể lệch 1-3 ngày. 2 VC e muốn có baby ạ. Bắt đầu thả tháng trc n k thành công, tháng nay e k biết thế nào theo 2 tháng gần đây e nghĩ hnay chưa đến chu kỳ mà chiều nay sinh hoạt thì có ra vài giọt máu đến giờ cũng vài giọt ( dấu hiệu này là sao ạ có chị nào như em không ạ) . E có dùng que xác định ngày rụng trứng k biết que có chính xác k mà e thử k báo ngày nào cả. Em k đợi vào que xác định vẫn sinh hoạt đều đặn que thử thêm phần an tâm thôi mà k báo ạ. Hic chị em có lời khuyên nào giúp em với ạ

0 0

Tăng xông

Cho e ngoài lề tí ạ.. tại e ức chế quá Em làm kế toán ở sthi dien máy... cv áp lực và căng như dây đàn rồi mà lại lắm chuyên khiến bmk thêm.. ở chỗ làm e có 1 lão là bphan trưởng ky thuat.. nhưng gio cứ lao vào nhanh để lấy lòng sếp và toàn soi các lỗi nhỏ nhặt để chim lợn lên sếp.. toàn chim lợn với cái thái độ ra vẻ như là ng làm có trách nhiệm ý.. cả siêu thị ai cũng ghét.. sống và lv 1 mình r dìm nhaU đi xuống.. Chị nào có cao kiến gì chỉ giúp em dạy cho ong này 1 bài học với ạ.. Lv với chim lợn thật khổ😠😠😠😠

0 0

Mong con quá

Các mom giúp e với, trưa nay e vs ck đã quan hệ và đến chiều nay e đo trứng thì thấy 2v đậm này thì có cần quan hệ tiếp nữa k ạ hay là 7 ngày sau chờ kết quả ạ. Các mon đừng bơ r ạ[47][47]

2 63

Mùi vùng kín

Trước đây vùng kín em không có mùi mà đột nhiên 2 tháng trở lại đây có mùi khó chịu lắm luôn ạ! Mùi nặng đến nổi lan ra cả quần ngoài. Có chị nào bị như em và cách để khỏi không ạ :(:(:(

0 37

Bỉm trần Nhật Eboly

⛔️⛔️ BỈM TRẦN - CƠN SỐT SIÊU TIẾT KIỆM ⛔️⛔️ Bạn đang cho bé dùng #Bobby ; #Pamper hay #Merries ♻️ĐỪNG SO SÁNH EM VỚI AI ♻️ 👉Em được sản sinh cùng các anh ,chị 1 dây chuyền .Mẹ em là các hạt nguyên liệu nhập khẩu,cha là các hạt sap siêu thấm hút. Nhưng em kém may mắn hơn các anh chị của mình,khi đang đc sinh ra em bị tuột sợi chỉ,em bị lệch 1 chút, màu sắc của em ko như cha mẹ mong đợi,... vậy là em bị máy móc cứ thế đẩy ra ngoài ☀️Ra thế giới bên ngoài,em mang danh em bé #bỉmtrần ,vì em có khuyết tật 😔Em không được trọn vẹn 10 điểm như các anh chị của mình,em chỉ đc 8-9 điểm thôi.Nhưng em chẳng được khoác lên mình những chiếc áo bao bì xinh đẹp,em chỉ được mặc trên túi màu trắng : không tên...em bị gọi "#HàngTrần" 👍Em không hề thua các anh chị mình, nhưng mọi người nhìn em với ánh mắt e ngại... 🔒Dừng e dè,hay tin em ,em sẽ chứng minh được em là em bé tã bỉm : " #Trần " mà có võ ❤️Em sẽ đưa đến #chấtlượng như các anh chị của mình,anh chị khoác áo bao bì sẽ có giá cao hơn em nhiều lần. 💯 Còn em nhỏ bé ,em thô sơ đơn giản,em mang đến chất lượng như đàn anh - giá cả rất em út cho mọi người Hãy tin em 1 lần ,và mọi người sẽ yêu em dài lâu ✅Đôi điều em muốn chia sẻ với các chị ,các mẹ về #bỉmtrần #eboly bên em. Em xin khẳng định chất lượng đi với giá cả Bỉm trần với đầy đủ size từ: M,L,Xl,XXL ( 5kg - 20kg) 💲Giá HẠT RẺ chỉ: 👉180k bịch 50 miếng 👉360k 2 bịch 100 miếng + freeship Rất hy vọng được các chị,các mẹ ủng hộ nhiệt tình để sản phẩm #bỉmtrần #Eboly vươn xa hơn,đến được với nhiều mẹ hơn yêu các chị ,các mẹ luôn tin tưởng - đồng hành cùng em -- ⚡️⚡️NHANH TAY đặt hàng để mang lại giá trị TIẾT KIỆM thực cho gia đình bạn bằng cách INBOX , COMMENT tới bài viết nhé

0 0

Xạo người yêu

Các chị em ơi.... Mình đang có kế hoạch này hơi quá đáng. Đang phân vân ko biết có nên làm với any ko. Chuyện là any của mình năm nay 33t rồi mà khá ham vui, làm về tối rảnh là đi nhậu, ai rủ là đi liền. Nhậu ít nhậu nhiều gì cũng đi hết với có tính đa tình nữa. Còn cv của mình làm về xét nghiệm. Mình tính nói xạo với anh ấy về chuyện mình đang nghi ngờ a ấy bị yếu tinh trùng. Cái này mình sẽ có dẫn chứng cu thể với a. Mục đích để a giảm ăn nhậu lại thôi cm ạ. Mà thấy hơi có lỗi vì cchưa dối ảnh điều gì. Mà cũng ko biết ảnh hưởng gì đến any ko nữa. Các chị cho e ý kiến đc ko ạ?

0 21

Các me dung bơ e

Còn 10ngay nữa e ms tới kỳ kinh. Mà dạo gần đây e luon có cảm giác muốn ói... Nhưng mỗi khi như vậy e chỉ oẹ thôi chứ ko ói ra thức ăn... liệu như vay co phai dau hiệu của mang thai ko ạ

1 8

Xuxi đáng yêu

Dù gia đình đã có chị Xuka nhưng Ba Mẹ vẫn vui mừng khi Xuxi đến với thế giới này. Dù Con chỉ được 1 tháng 9 ngày. Ba Mẹ nói chuyện với nhau nhiều hơn về khi nào đi khám thai, mua bỉm, sữa, các thứ khác cho con. Còn chị Xuka suốt ngày ôm bụng Mẹ. Mẹ ơi ! E Xuxi trong bụng nè, rồi mỗi buổi tối chị Xuka chút con ngủ ngon mơ đẹp. Chị Xuka rất yêu con và Ba Mẹ cũng rất yêu con Xuxi của Mẹ. Gia đình nhỏ yêu con nhiều lắm.

2 1

Sống thử

Sống thử với bạn trai và có qhtd là đúng hay sai ạ?? Dù biết sau này không thể đến với nhau ạ:((( ( vì hoàn cảnh ở rất xa nhau ạ) Mong các mẹ cho e lời khuyên

0 29

Mong con

Mọi người ơi bên buồng trứng trái e bị nang thưa âm dạng lưới sợi thì liệu có ảnh hưởng nhiều đến việc thụ thai ko ạ. E lấy ck gần 1 năm rồi nhưng chưa có e bé. Huhu buồn lắm.

1 0