Hỏi

Các mon cho e hỏi tự nhiên nay thấy ngực nổi mấy nốt nhỏ nhỏ lại thấy như có nhân nhưng k phải mụn là ntn ạ

0 2

Làm mẹ

Có me nào lúc có bầu mà k biết có uống thuốc kháng sinh có ảnh hưởng gì k ạ E chuẩn bị đi đo đọ mờ da gáy mà cứ lo sợ thôi [6][6]

0 0

Makeup & hair by me

Chị e nào mún làm đẹp ủng hộ e nha [3][3][3]

1 0

Lâm trận xong

Các mẹ cho em hỏi người yêu em lâm trận xong xuất ra lên đỉnh xong nằm ngủ li bì là sao ạ. Hic. Chán ghê ấy. Như kiểu kiệt sức quá mà em thì vẫn chưa được thỏa mãn huhu.

0 1

THANH LÝ

Thanh lý mhs Spectra 9S full phụ kiện. Mới 90%. Mình mua ở Concung giá 2tr5, pass 1tr2. Còn bảo hành 6 tháng. Mình ở TPHCM

3 3

[26]

Có mẹ nào làm thụ tinh ống nghiệm k. Cho mình hỏi tý nha. Đã qua 5 ngày chuyển phôi trử. Mình thấy trong người cũng bình thường không có biểu hiện gì khác.... chỉ có bụng dưới phía bên trái hơi nhói nhói thoi...

0 5

Lần đầu

Đêm đầu tiên thì phải chuẩn bị ntn đây mấy mẹ. Tư vấn e vs ạ

1 1

Kỉ niệm đêm tân hôn

Đêm tân hôn của mấy chị sao ạ ? Chia sẽ nào

1 15

Help me

Các b các chị cho e hỏi là. Nếu đến thời kì thụ thai cao mà mang bao cao su rồi có thai K ạ. Tại Ck e xuất trong bao :((( giúp e. E chưa muốn có con

0 4

Buồn

Cuối tuần mà ck lại đi công tác xa mấy ngày. Buồn quá các mẹ ơi. Có mẹ nào ck thường xuyên đi công tác ko ạ? Làm sao cho đỡ buồn chứ đi làm về tối ở nhà quanh quẩn 1 mình muốn tự kỷ luôn.

0 33